ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ที่พุทธมณฑลสาย 2 น้ำในบ้านเหลือแฉะๆ แต่หน้าบ้านยังมิดหัวเหมือนกัน เลยจะรีบเข้าไปล้างบ้านก่อนถ้าแห้งคาบสกปรกจะขัดออกยาก ประตูห้องทุกห้องบวมหมด น่ากลัวสมัยนี้หาไม้จริงไม่มี ตู้โชว์ก็ไม้อัด ขนาด ตู้เสื้อผ้า index ยังบวมเลยเพราะแช่น้ำนาน น่าจะมีโปรโมรชั่นนะ เอายี่ห้อเก่าที่บวมมาซื้อใหม่ลด 50 % :(

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อคืนนอนไม่ได้ปิดเครื่อง ตื่นเช้ามาเห็นกราฟยังวิ่งอยู่ เลยเอามาลงต่อ ทองรายวัน

post-237-005684300 1321570710.gif

ที่พุทธมณฑลสาย 2 น้ำในบ้านเหลือแฉะๆ แต่หน้าบ้านยังมิดหัวเหมือนกัน เลยจะรีบเข้าไปล้างบ้านก่อนถ้าแห้งคาบสกปรกจะขัดออกยาก ประตูห้องทุกห้องบวมหมด น่ากลัวสมัยนี้หาไม้จริงไม่มี ตู้โชว์ก็ไม้อัด ขนาด ตู้เสื้อผ้า index ยังบวมเลยเพราะแช่น้ำนาน น่าจะมีโปรโมรชั่นนะ เอายี่ห้อเก่าที่บวมมาซื้อใหม่ลด 50 % :(

ท่วมทีหลังแต่แห้งก่อน ดีกว่าบ้านผมเยอะ เป็นทางกั๊กน้ำเพื่อชาวกทม. แต่ไม่เคยมีหน่วยงานของรัฐมาดูแล มีแต่อบต.คลองสามมาแจกถุงยังชีพ3ครั้ง

ท่วมทีหลังแต่แห้งก่อน ดีกว่าบ้านผมเยอะ เป็นทางกั๊กน้ำเพื่อชาวกทม. แต่ไม่เคยมีหน่วยงานของรัฐมาดูแล มีแต่อบต.คลองสามมาแจกถุงยังชีพ3ครั้ง

แล้วข่าวที่รื้อกระสอบที่คลองสามวามีคุณทองใหม่หรือเปล่า

เป็นกำลังใจให้คุณทองใหม่ผ่านวิกฤตินี้ไปให้ได้นะคะ สู้ๆค่ะ ขอบคุณสำหรับกราฟตาแป๊ะค่ะ

แล้วข่าวที่รื้อกระสอบที่คลองสามวามีคุณทองใหม่หรือเปล่า

คนละที่ครับ ผมอยู่คลองสามรังสิต-นครนายก ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับคลองสามวาครับ

หมู่บ้านพฤกษา13 มีแต่อบต.คลองสามมาแจกถุงยังชีพ3ครั้ง บริษัทสิงห์มาแจกน้ำดื่มและมาม่า1ครั้ง โครงการพฤกษาแจกข้าวสารครัวเรือนละ10กิโลกรรม1ครั้ง และมูลนิธิธรรมกายมาแจกข้าวกล่องบ้างหลายครั้งและนมผงอีกมากมาย ที่พูดมานี่เฉพราะที่ผมได้รับเท่านั้นเองนะครับ อาจมีหน่อยงานอื่นมาแจกที่ผมไม่ได้รับก็เป็นไปได้ แต่ก็คงเป็นไปได้ยาก เพราะผมอยู่ถนนหลักในหมู่บ้าน หากมีใครมาแจกโดยผ่านหน้าบ้านผมไปโดยผมไม่รู้คงยาก จึงประกาศคุณงามความดีของหน่อยงานที่มาช่วยเหนือหมู่บ่านพฤกษา13(เท่าที่ทราบ)มาเพื่อทราบครับผม

ทองลงไปที่1713--1714แล้วครับ

ขอบคุณคะอ.ทองใหม่ ขอให้น้ำที่บ้าน แห้งไว ๆ นะคะ !thk