ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ หวังว่าจะลดโดยเร็ว !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้หมูบ้านพฤกษา13 ได้รับถุงยังชีพชุดเล็กจาก "ชาวจุฬารวมใจ ช่วยภัยน้ำท่วม" จึงขอประกาศคุณงามความดีมา ณ ที่นี่ด้วยครับ :wub:

:wub: หวัดดีจานอั๋นทานข้าวยัง ขายไปแล้วซื้อ1734 ขาย1744 ซื้อกลับ1724 ขาย1737 เลี้ยงจานอั๋นได้ตลอดอยู่แล้ว อยากกินอารายเดี๋ยวส่งไปให้ ลูกศิษย์เก่งมั้ย ยกความดีทั้งหมดให้จานอั๋นคนเดียวเลย ++++1ให้อิอิ :wub:

ส่วนต่าง ๑๐ เหรียญ มันได้เท่าไรคะน่าจะได้ไม่กี่สิบต่อทอง หนึ่งบาท แสดงว่าคุณซื้อที่ละ ร้อยเชียวหรือคะ ส่วนตัวคิดว่าเหนื่อยมากไม่ชอบแบบนี้ เคยทำเหมือนกัน เนื่อยตอนไปรับเงิน

กำลังศึกษาเล่นออนไลน์อยู่ค่ะ อยากทราบว่าราคาซื้อ -ขายต้องต่างกันกี่เหรียญค่ะ

ถึงจะมีผลต่างให้ได้กำไร ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ :wacko:

5-10 เหรียญ เพราะต้องหักส่วนต่าง 60 บาท ไหนจะค่ากั๊ก้ล็กน้อยแล้วแต่สถานการณ่ เมื่อ อาทิตย็ที่แล้ว ราคา 1748 ราคาพอๆ กับ 1742 อาจเท่ากันด้วยไม่รู้เพราะอะไร บางครั้งราคาขยับขึ้นลง 1-2 เหรียญ ออนไลน์ยังไม่ขยับเลย

เมื่อเช้านี้ข่าวช่อง3 เห็นว่าไปหมู่บ้านพฤกษา12/1 ในคลองสาม ใกล้ๆๆหมู่บ้านผมเอง ไปแจกสองร้อยกว่าชุด นั่นเขามีเส้น มีคนที่รู้จักกันกับช่อง3 ที่เราขอไปนั้น ขอแบบไม่มีเส้น พอเข้าใจได้ ไม่หวังแล้วครับ ถึงอย่างไรก็ขอขอบคุณเพื่อนในนี้ที่เป็นธุระให้ตลอดเวลา ขอบคุณมาก ขอบคุณจริงๆครับ

เป็นกำลังใจให้อาจารย์ปู่นะครับ ผมก็ยังไม่ได้กลับบ้านเลย ไม่รู้สัปดาห์หน้าน้ำจะลดพอที่รถเก๋งจะวิ่งได้ไหม

เป็นกำลังใจให้อาจารย์ทองใหม่ครับ

ถูกแก้ไข โดย deb99

เมื่อเช้านี้ข่าวช่อง3 เห็นว่าไปหมู่บ้านพฤกษา12/1 ในคลองสาม ใกล้ๆๆหมู่บ้านผมเอง ไปแจกสองร้อยกว่าชุด นั่นเขามีเส้น มีคนที่รู้จักกันกับช่อง3 ที่เราขอไปนั้น ขอแบบไม่มีเส้น พอเข้าใจได้ ไม่หวังแล้วครับ ถึงอย่างไรก็ขอขอบคุณเพื่อนในนี้ที่เป็นธุระให้ตลอดเวลา ขอบคุณมาก ขอบคุณจริงๆครับ

ช่อง 3 ก็ต้องใช้เส้นด้วยหรือคะแย่จัง ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้อ.ทองใหม่คะ ขอให้น้ำแห้งไว ๆ และรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

ช่อง 3 ก็ต้องใช้เส้นด้วยหรือคะแย่จัง ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้อ.ทองใหม่คะ ขอให้น้ำแห้งไว ๆ และรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

มันก็เป็นเสียแบบนี้ไปทุกที่ เข้าใจได้ครับเลยเฉยๆ ..........หรืออาจเป็นเพราะขอมากไป แต่ก็เป็นหมู่บ้านที่ใหญ่ที่สุดในคลองสาม (3728ครัวเรือน) ตอนนี้ก็มีหกร้อยกว่าครัวเรือนแล้วที่กลับเข้ามาอยู่ (ตอนที่ขอไปมีสามร้อยครัวเรือนที่อยู่) มีเรือติดเครื่องจากหน่อยงานอื่นเข้ามาช่วยวิ่งฟรีบ้างแล้วสองสามลำใหญ่ แต่ช่วยค่าน้ำมันตามแต่จะให้ และยังมีสมาชิกในหมู่บ้านซื้อเรือติดเครื่องมาวิ่งเองบ้างหลายลำ เก็บค่าโดยสารคนละ20บาท