ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบพระคุณมากค่ะ อาจารย์ prinkgold

แล้วถ้าราคาขึ้นไปเกินเท่าไร ถึงควรจะ Cut ทิ้งคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

1202 ครับอย่าไปเสียดายครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

[ขึ้นรอบนี้เป็นคลื่น b ก่อนใช่มั๊ยฮะ em0009.gif em0009.gif

ครับผมเองอยากให้มันลงๆ ให้จบ จะได้เข้าซื้อ L ซะทีสัปดาห์หน้าคงได้เห็นเขียวมาแน่ครับแต่ไม้รู้วันไหนwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

!10 วันนี้อาจารย์ไม่ยุ่งแน่เลย มีเวลามาตอบด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ happy friday night ka~~ !_087

รอเข้าซื้อทองอาทิตย์หน้าเหมือนกันครับ โอมเพี้ยง สัญญานมา

ตอนนี้ต้อง Cut ทิ้งแล้วใช่ไหมคะ อาจารย์ prinkgold !thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะคุณ Prink 5fc0f220.gifหวังว่าอาทิตย์หน้าทองจะขึ้นนะคะ นั่งรอลุ้นค่ะ04a97f13.gif

อ้อ..กราฟโหลดไม่ช้านะคะ

ครับตัดทิ้งยังครับ...ลุ้นต่อให้ยืนเหนือเส้น 1208ให้ได้ครับวันนี้

• ถูกใจ 1

ครับผมเองอยากให้มันลงๆ ให้จบ จะได้เข้าซื้อ L ซะทีสัปดาห์หน้าคงได้เห็นเขียวมาแน่ครับแต่ไม้รู้วันไหนwub.gif

! !30 เขียวมาเเล้วครับ ตอนนี้เลย...เเต่ขอให้อยู่นานๆหน่อยก็ดีนะฮะ !30

ว่าเเต่...1208 จะผ่านมั๊ยเนี๊ยะ

!_087 !_087 !_087 !_087 !_087

ปล. หวังว่า DPDR คงไม่เทซะก่อนนะครับ...อิอิ !21 !_09

ถูกแก้ไข โดย wikiki

! !30 เขียวมาเเล้วครับ ตอนนี้เลย...เเต่ขอให้อยู่นานๆหน่อยก็ดีนะฮะ !30

ว่าเเต...1208 จะผ่านมั๊ยเนี๊ยะ

!_087 !_087 !_087 !_087 !_087

ปล. หวังว่า DPDR คงไม่เทซะก่อนนะครับ...อิอิ !21 !_09

เราไม่อยากได้คลื่น B เลยอยากให้เป็นคลื่น 3 น่าจะดีกว่า อิอิ เพราะเราไม่มี S เหมือนWikiki

เราไม่อยากได้คลื่น B เลยอยากให้เป็นคลื่น 3 น่าจะดีกว่า อิอิ เพราะเราไม่มี S เหมือนWikiki

b ขึ้นให้สุด...หยุดรอวันจันทร์ด้วย !57 !57 !57

c ลงให้หนัก กะเอาคนดอยให้ตายไปเลย !_cd ...อิอิ

!53 !53 !53

!dd !dd !dd !dd !dd !dd

ถูกแก้ไข โดย wikiki

b ขึ้นให้สุด...หยุดรอวันจันทร์ด้วย !57 !57 !57

c ลงให้หนัก กะเอาคนดอยให้ตายไปเลย !_cd ...อิอิ

!53 !53 !53

!dd !dd !dd !dd !dd !dd

อิอิ คอยดูกันอีกทีวันนี้ถ้ามีเงินเหลือคงรวยไปแล้ว เลี้ยงข้าวด้วยนะรวยแล้ว 5555 !ee

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...