ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อาจารย์ prinkgold วันจันทร์เข้าซื้อกองทุน k-gold ได้ป่าวคะ หรือเข้าได้เฉพาะที่เข้าออกเร็ว

เรื่องของกองทุนหรือทองคำแท่งอย่าเพิ่งเข้าซื้อครับระบบยังแดงเป็นช่วงขาลงอยู่ครับ จะเข้าซื้อได้เฉพาะ Gold Spot รายวันระยะสั้นครับเพราะเขียวมาแล้ว

แต่ก็รอย่อตัวรายวันลงมาก่อนแล้วค่อยเข้านะครับเล่นสั้นๆ ตามระบบครับถ้าแดงมาก็ปิดสถานะตามระบบคงเข้าใจนะครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณ Prinkgold จะรอย่อที่ 1205 ตามที่แนะนำค่ะ และขอให้ขึ้นไปถึง 1221 หรือ 1231 ด้วยนะ เพี้ยง !uu !gd !01 !01 !01

เรื่องของกองทุนหรือทองคำแท่งอย่าเพิ่งเข้าซื้อครับระบบยังแดงเป็นช่วงขาลงอยู่ครับ จะเข้าซื้อได้เฉพาะ Gold Spot รายวันระยะสั้นครับเพราะเขียวมาแล้ว

แต่ก็รอย่อตัวรายวันลงมาก่อนแล้วค่อยเข้านะครับเล่นสั้นๆ ตามระบบครับถ้าแดงมาก็ปิดสถานะตามระบบคงเข้าใจนะครับwub.gif

ขอบคุณค่ะ คุณ Prinkgold

ขอบคุณค่ะ คุณ Prinkgold จะรอย่อที่ 1205 ตามที่แนะนำค่ะ และขอให้ขึ้นไปถึง 1221 หรือ 1231 ด้วยนะ เพี้ยง b048a2d2.gif d5f02ecd.gif em0009.gif em0009.gif em0009.gif

อิๆ ถ้าขึ้นไปถึง 1231 ก็รวยกันอีกรอบเลยครับงานนนี้ขอให้เป็นจริงตามที่คุณหวังนะ ผมเองก็รอขายอยู่laugh.gif

• ถูกใจ 2

:D ขอบคุณนะค่ะคุณพิงค์โกลด์ สำหรับสัญญานเล่นสั้น รอเข้าด้วยคน ขอรวยตามด้วยคนน้าๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

ถูกแก้ไข โดย nongthong

ขอบคุณค่ะคุณ Prink 5fc0f220.gifวันจันทร์นี้ 1231 มานจงมาาาาาceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gif

ครับหวังไว้เช่นนั้นครับ..แต่ตอนนี้ตกข่าวบอลเตะเวลาเท่าไร ช่องไหนถ่ายทอดสดครับใครรู้บอกทีครับรออยู่

• ถูกใจ 5

กดเเล้วฮะ...ขอบคุณในความหวังดีที่มีให้พวกเรานะครับ !_087 !_087

ครับหวังไว้เช่นนั้นครับ..แต่ตอนนี้ตกข่าวบอลเตะเวลาเท่าไร ช่องไหนถ่ายทอดสดครับใครรู้บอกทีครับรออยู่

ม่ายช่ายคอบอลแต่อาวข่าวมาบอก ชิงที่1คืนนี้1.30น ช่อง7จัา :D :P :D

• ถูกใจ 1

กราฟใหม่ทิศทางทองคำวันจันทร์ ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับมุมมองอยู่ในกรอบของ 1196-1124 ครับเอามาฝากสดๆ ร้อนๆ ดูได้ถึงวันจันทร์เลยครับ

คืนนี้อย่าลืมดูฟุตบอลโลกรอบชิงนะครับ ดูแล้วกดเครื่องหมายบวก + ใต้กราฟและโหวตให้ด้วยนะครับกำลังใจจะได้สู้กันต่อไป wub.gif

แนวต้าน 1214 1124 1127 แนวรับ 1196 1185 1165

• ถูกใจ 24

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...