ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ !thk !thk !thk

แต่เอวันนึงเรากดโหวตได้กี่ครั้งคะ !38 !38

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูเหมือนแนวต้าน 1214 เอาอยู่ละจะย่อตัวลงมาก่อนไหมนี่wub.gif

• ถูกใจ 2

สวัสดีคะคุณพิงค์โกลด์ คิดว่า1214จะเอาอยู่ละแต่จะย่อก่อนทะยานขุิ้นฟ้าหรอค่ะ อิอิ ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nongthong

สวัสดีคะคุณพิงค์โกลด์ คิดว่า1214จะเอาอยู่ละแต่จะย่อก่อนทะยานขุิ้นฟ้าหรอค่ะ อิอิ ขอบคุณค่ะ

ผมเองอยากให้เป็นเช่นนั้นครับเพราะมีหลายคนที่ลังเลใจและตกรถรอบนี้อยู่เยอะ ถ้าย่อลงมาก่อนน่าจะโอเคกว่าครับ คนที่ตกรถก็จะได้ไปรอบนี้กับเราด้วย

ถึงแม้จะระยะสั้นก็ยังดีกว่ารอนานครับ ถ้าไม่ย่อลงมาคนที่ไม่มีของก็อย่าเพิ่งเข้าซื้อครับมันเสี่ยงพอสมควรเพราะไม่รู้ดีดขึ้นแล้วจะยืนอยู่ข้ามวันได้หรือเปล่าก็ไม่รู้

กลัวลากใส้ลงมายาวเหมือนช่วงก่อนหน้านี้อีกทุนหายกำไรหดกันพอดีครับ แต่ถ้าย่อลงมาก็หาจังหวะเข้าก็แล้วกันครับ วันนี้ไม่ดีดพรุ่งนี้ก็ลุ้นต่อครับมีอีกวัน

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

ผมเองอยากให้เป็นเช่นนั้นครับเพราะมีหลายคนที่ลังเลใจและตกรถรอบนี้อยู่เยอะ ถ้าย่อลงมาก่อนน่าจะโอเคกว่าครับ คนที่ตกรถก็จะได้ไปรอบนี้กับเราด้วย

ถึงแม้จะระยะสั้นก็ยังดีกว่ารอนานครับ ถ้าไม่ย่อลงมาคนที่ไม่มีของก็อย่าเพิ่งเข้าซื้อครับมันเสี่ยงพอสมควรเพราะไม่รู้ดีดขึ้นแล้วจะยืนอยู่ข้ามวันได้หรือเปล่าก็ไม่รู้

กลัวลากใส้ลงมายาวเหมือนช่วงก่อนหน้านี้อีกทุนหายกำไรหดกันพอดีครับ แต่ถ้าย่อลงมาก็หาจังหวะเข้าก็แล้วกันครับ วันนี้ไม่ดีดพรุ่งนี้ก็ลุ้นต่อครับมีอีกวัน

ผมเองก็ไม่รู้อนาคตหรอกครับไม่ใช่คุณพลอ เดี๋ยวลองเล่น S สั้นๆ ตามดูอิๆเผื่อฟรุ๊คลงแถว 1204 แต่จริงๆแล้วเคลื่อนนี้เป็นเคลื่อนของการดีดตัวครั้งสุดท้ายนะลุ้นกันต่อไป อย่าแอบเปิด S ตามผมนะครับไม่รับรองความปลอดภัยนี่เป็น S ไม้1 ส่วนไม้ 2 รอดีดจุดสูงสุดอยู่ครับ 1224 1230 จะถึงไหมลุ้นกันต่อไปwub.gif

• ถูกใจ 3

เดี๋ยวเอาประทัดจุดไล่ให้ขึ้นไป 1230 ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยดีกว่าค่ะ อิอิ ตามประสาคนบนดอย 55

โดดออกมาแล้วครึ่งนึง GF ส่วนที่เหลือไว้รอลุ้น 1230 คืนนี้ !uu !uu

!thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk

แอบเซงค่ะ ราคา GF ไม่วิ่งเลย ทั้ง ๆ ที่ Spot ขึ้นมาตั้งเอยะ !034

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

โดดออกมาแล้วครึ่งนึง GF ส่วนที่เหลือไว้รอลุ้น 1230 คืนนี้ !uu !uu

!thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk !thk

แอบเซงค่ะ ราคา GF ไม่วิ่งเลย ทั้ง ๆ ที่ Spot ขึ้นมาตั้งเอยะ !034

อารมณ์เดียวกันเลยค่ะ อีกหน่อยถ้าจีเอฟ ราคาเป็นแบบนี้คนที่พอรู้เรื่องกราฟบ้างเค้าคงหนีไปเล่น อย่างอื่นกันหมด !Wt

โดดออกมาแล้วครึ่งนึง GF ส่วนที่เหลือไว้รอลุ้น 1230 คืนนี้ b048a2d2.gif b048a2d2.gif

5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

แอบเซงค่ะ ราคา GF ไม่วิ่งเลย ทั้ง ๆ ที่ Spot ขึ้นมาตั้งเอยะ 1b38f9e2.gif

เป็นการตัดสินใจที่ถูกต้องแล้วครับกำไรไว้ก่อนอุ่นใจ ลุ้นกันต่อไปในส่วนที่เหลือครับวันนี้ขอให้ดีดสูงๆๆๆเลยแล้วกันครับ

ส่วน S ของผมปล่อยมันไว้ก่อนมาจินเยอะไม่ห่วงครับ..วันนี้เรามาลุ้นปิดขา L ก่อนครับwub.gif

• ถูกใจ 1

ใช้แล้วค่ะคุณPrink คืนนี้ขอดีดสูง ๆๆๆๆเลยน้า

ลุ้นค่ะลุ้น !21 !21 !21 !21 !21

หาจังหวะเข้าซื้อของถูกไว้นะครับวันนี้สำหรับคนที่ตกรถโอกาสมาละ ผมแนะนำได้แค่นี้ 1207 1204 1202 wub.gif

• ถูกใจ 2

Thank you very much kaaaa, k.prink :):) waiting to buy kaa

ตอนนี้ผมไม่รู้จะทันไหมนะกลัวจะดีดแล้วละสิ แต่น่าจะย่อลงมาอีกรอบครับราย H4 ยังลงไม่สุดwub.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...