ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ใครที่เล่นน้ำมันวันนี้แนะนำให้ขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนครับถึงแม้ระบบจะยังเขียวอยู่แต่สัญญาณเข้าเขต over bullish แล้ว

อันตรายครับเหลือไว้ลุ้นสักไม้ก็พอครับและอย่าลืมตั้ง Cut loss ตามหลังไว้ด้วยนะwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 5

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครที่เล่นน้ำมันวันนี้แนะนำให้ขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนครับถึงแม้ระบบจะยังเขียวอยู่แต่สัญญาณเข้าเขต over bullish แล้ว

อันตรายครับเหลือไว้ลุ้นสักไม้ก็พอครับและอย่าลืมตั้ง Cut loss ตามหลังไว้ด้วยนะครับ

หมายถึง กองทุน เคออยล์รึป่าวคะ!38

คืนนี้จะตามเชียร์ขึ้นไปที่ 1,218 ครับ อยากมีเฮครับ ของคุณมากครับ คุณ Prinkgold

หมายถึง กองทุน เคออยล์รึป่าวคะonion33.gif

กองทุนน้ำมันราย Week ปะครับหรือยังไงผมไม่ค่อยรู้สักเท่าไรครับ แต่ที่แน่ๆ น้ำมันราย Week ตอนนี้ระบบเขียวแท่งแรกอยู่ครับ

ที่แนะนำให้ขายทำกำไรออกไปก่อนคือคนที่เล่นระยะสั้นรายวันครับ อาทิตย์น่าน่าจะมีการย่อตัวลงมาแน่ ส่วนรายสัปดาห์ ก็คงปิดเขียวแท่งที่ 2

ตามกันไป...ผมไปทำงานต่อก่อนนะครับเจอกันอีกทีตอนหัวค่ำ

• ถูกใจ 7

กด+ 1 ให้แล้วนะ่คะ่ถ้าคืนนี้ปิดเหนือ 1218 มีเฮ หมายถึงอะไรบอกหน่อยได้ไหม ขอบคุณคะ่ ;) ;) ;) !thk !thk !thk

กองทุนน้ำมันราย Week ปะครับหรือยังไงผมไม่ค่อยรู้สักเท่าไรครับ แต่ที่แน่ๆ น้ำมันราย Week ตอนนี้ระบบเขียวแท่งแรกอยู่ครับ

ที่แนะนำให้ขายทำกำไรออกไปก่อนคือคนที่เล่นระยะสั้นรายวันครับ อาทิตย์น่าน่าจะมีการย่อตัวลงมาแน่ ส่วนรายสัปดาห์ ก็คงปิดเขียวแท่งที่ 2

ตามกันไป...ผมไปทำงานต่อก่อนนะครับเจอกันอีกทีตอนหัวค่ำ

ขอบคุณมากค่ะ :)

น้องทองคนดีของเรา เริ่มไต่ระดับ จับความสุงและคะ คุณทองชมพู อ้อ โหวตให้แล้วน๊า70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

• ถูกใจ 1

น้องทองคนดีของเรา เริ่มไต่ระดับ จับความสุงและคะ คุณทองชมพู อ้อ โหวตให้แล้วน๊า70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ใจเย็นๆ ครับคุณ $oDๅ ลุ้นกันต่อนี่ก็บวกหลายตังละรอดูไปก่อนว่าจะผ่านแนวต้าน 1218 ไหมwub.gif

• ถูกใจ 3

ตัวเลข PPI ของเมกาออกมาแย่กว่าที่คาดการณ์

ทำให้ USD อ่อนค่าลงรุนแรง EURO เด้งกว่า 1%

น่าจะเป็นแรงส่งให้ทองมีแรงซื้อเข้ามา

ปล. วันนี้สเปนขายพันธบัตรรัฐบาลเพื่อเตรียมเงินใช้หนี้

ถ้าขายไม่หมด ทองก็ได้อานิสงค์อีกแรง

เอาข่าวมาเล่าความ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...