ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ไม่มีอะไรค่ะ พี่แค่ชอบสะสมพอร์ตเป็นกิจวัตร(แบบว่ากำไรนิดหน่อยไม่เอา ชอบเยอะๆ)

มันก็เลยมีเต็มไม้เต็มมือไปหมด ขายไม่ออกเลย.........ฮือ !033

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูท่า คืนนี้ขา S มีเฮที่ ตัวเลข 1185 เป็นแน่ ..หรืออาจต่ำกว่านั้น.

มาแล้วๆ ค๊า ไปเอานมให้เจ้่าสุนัขอยู่ค๊า เข้าไปแล้วคะ 1191em308.gifem308.gifem308.gifem308.gifem308.gif

สงกาสัย อ.PrinkGold แอบให้ทองกินยาถ่ายแน่เลย ..ไหลลงเรื่อยเลย

อ. PrinkGold ครับ ไม่ทราบว่าตัวเลขในใจของ อ. คาดว่าจะลงถึงจุดไหนครับในคืนนี้.

อ. PrinkGold ครับ ไม่ทราบว่าตัวเลขในใจของ อ. คาดว่าจะลงถึงจุดไหนครับในคืนนี้.

ผมจะรอออกแถว 1185 ครับ วันจันทร์น่าจะดีดกลับขึ้นอีกหน่อย 194 1196 1198 ประมาณนี้ละครับค่อยว่ากันใหม่ใจจริงอยากให้ลงไปถึง 1175 เลยครับแต่วันนี้คงหมดรอบแถวนี้ละครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณครับ เสียดายว่า ต๋วทองคำวันพรุ่งนี้หยุดทำการซื้อ-ขาย ไม่งั้นก็กะว่าจะออกเหมือนกันครับ

เปิดหน้าขายไว้ที่ 18,600 บาท(~ 1216 US)

คุณ PG ว่าลงอีกเยอะ ถ้าวันจันทร์เปิด s ได้มั้ยค่ะ :P

ได้ครับหาจังหวะของการดีดกลับตามที่บอกละครับเปิด S เลือกดูได้ครับตามแนวรับเก่าๆ ทั้งนั้นเลยผมเองเล่น GS ไม่ควรถือไว้นานครับมีกำไรก็ขายออกไปก่อนทันทีเล่นแบบนี้ทุกวันครับไม่เสี่ยงถือไว้นานครับwub.gif

ถ้าเป็นไปตามที่ อ.PG ว่า ผมว่ายังพอมีแก็ปให้เล่นสั้นได้นะครับคุณ jil

ผมก็กะว่าจะเข้าเพิ่มเช้าวันจันทร์เหมือนกันครับ วันนี้ง่วนอยู่กับงาน เข้าเพิ่มไม่ทัน

..เศร้าๆ

อ PG ว่า รอบนี้ ที่ว่า ทำเป็นคลื่น c จะมีใต้คลื่นที่เท่าไหร่ค่ะ

ถ้าเป็นไปตามที่ อ.PG ว่า ผมว่ายังพอมีแก็ปให้เล่นสั้นได้นะครับคุณ jil

ผมก็กะว่าจะเข้าเพิ่มเช้าวันจันทร์เหมือนกันครับ วันนี้ง่วนอยู่กับงาน เข้าเพิ่มไม่ทัน

..เศร้าๆ

เข้า gf ใช่มั้ยค่ะ อยากเล่นตอนกลางคืนได้เหมือนเพืื่อนๆ จัง ราคาวิ่งดี gf บ้านเรานิ่งสนิท เวลาที่เปิดให้เล่นก็น้อยมาก

อ PG ว่า รอบนี้ ที่ว่า ทำเป็นคลื่น c จะมีใต้คลื่นที่เท่าไหร่ค่ะ

ถ้าดีดกลับวันจันทร์อังคาร-ศุกร์ ลงต่อน่าจะ 1176 1164 1157 แถวนั้นละครับผมเดาเอานะครับ ทองคำมีขึ้นมีลงอย่าไว้ใจอะไรมากครับอาศัยระบบและประสบการณ์ทั้งนั้นครับวันนี้ถ้าปิดต่ำกว่า 1192 ระบบแดงครับบอกล่วงหน้าก่อนเลยครับพรุ่งนี้อาจตื่นสายหน่อยwub.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...