ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณ pinkgold กับ คุณ soda เล่น GS กับที่ไหนเหรอคะ

ดิฉันสนใจเล่นค่ะ

รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไป training ที่ KL มาอาทิตย์นึง...

กลับมาน้องทองมีให้ตื่นเต้นกันพอสมควรกันเลยยนะครับเนี่ย...

GC Comex Gold & Gold Spot : ทองคำระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ แนะนำปิดสถานะแล้ววันจันทร์หาจังหวะเปิด S (Short)

ตามลงหลังไปเลยเมื่อราคา Rebound ไม่ผ่านแนวต้าน 1194 1196 แถวนี้ครับราคาคาดการณ์ว่าการลงรอบนี้น่าจะสุดที่ 1174 1165

ครับเป็นราคาที่น่ารอจังหวะเข้าเปิดทำขา L long มากๆ รวมไปถึงทองคำแท่งด้วย...อ่านแล้วอย่าลืมกดคะแนนให้กำลังใจด้วยนะครับwub.gif

กราฟทองคำแท่ง

Cl Oil น้ำมันระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ แนวรับ 73$

DJ Dow jones ระบบแดงแท่งแรกมาแล้วปิดสถานะ หรือเปิด Short ตามหลังได้เลยครับ

Silver ระบบแดงแท่งแรกเช่นกัน

S&P500 ระบบแดงแท่งแรกเช่นกันครับ

SET50 ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 39

แดงมาแล้ว แต่ปิดไม่ทัน ยังเปิด L อยุ๋เลย วันจันทร์จะเป็นอย่างไรน้า หรือมันจะ รีบาวน์ ไหมค๊ะ ช่วยด้วย ๆ ๆ ๆ

ถูกแก้ไข โดย Buddy

แดงมาแล้ว แต่ปิดไม่ทัน ยังเปิด L อยุ๋เลย วันจันทร์จะเป็นอย่างไรน้า หรือมันจะ รีบาวน์ ไหมค๊ะ ช่วยด้วย ๆ ๆ ๆ

คาดการณ์น่าจะดีดตัวไม่เกิน 1196 ครับ รอเข้าแถวนั้นละครับอย่าลืมหาจังหวะเข้าทำ L ละลงรอบนี้อย่าพลาดwub.gif

• ถูกใจ 9

ขอบคุณค่ะคุณPrinkgold ขนาดวันเสาร์ยังมาทำกราฟให้เลย !thk !thk

วันจันทร์ ควรปิด S GF ก่อนเพื่อรอ Rebound แล้วค่อยเข้า S ใหม่หรือถือยาวเลยดีค่ะ

em0009.gif รอขา L น้องทองแท่งอยู่ครับ :rolleyes:

จริงๆ แล้วทองแท่งเท่าที่มองดูราย week สัญญาณลงสุดอาทิตย์หน้าครับแล้วจะได้เข้าเล่นช่วงสั้นๆเหมือนรายวันเช่นกันครับ

มองแล้วขึ้นรอบนี้หน้าจะไม่เกิน 1198 1205 ครับแล้วลงต่อ ส่วนทองคำแท่งรายเดือน ระบบแดงอยู่ครับwub.gif

• ถูกใจ 5

GC Comex Gold & Gold Spot : ทองคำระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ แนะนำปิดสถานะแล้ววันจันทร์หาจังหวะเปิด S (Short)

ตามลงหลังไปเลยเมื่อราคา Rebound ไม่ผ่านแนวต้าน 1194 1196 แถวนี้ครับราคาคาดการณ์ว่าการลงรอบนี้น่าจะสุดที่ 1174 1165

ครับเป็นราคาที่น่ารอจังหวะเข้าเปิดทำขา L long มากๆ รวมไปถึงทองคำแท่งด้วย...อ่านแล้วอย่าลืมกดคะแนนให้กำลังใจด้วยนะครับwub.gif

Cl Oil น้ำมันระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ แนวรับ 73$

DJ Dow jones ระบบแดงแท่งแรกมาแล้วปิดสถานะ หรือเปิด Short ตามหลังได้เลยครับ

Silver ระบบแดงแท่งแรกเช่นกัน

S&P500 ระบบแดงแท่งแรกเช่นกันครับ

SET50 ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับ

กด+1แล้วคะแนนม่ายขึ้นค่ะ แหะ แหะ เดี๋ยวตอนบ่ายลองกดใหม่ +1ให้ตรงนี้ก่อนนะค้า วันจันทร์จะได้ซื้อทองที่ราคาเท่าไหร่น๊า !54 !01 !01 !01 ขอบคุณคณคุณพริ้งโกลด์ค่า

• ถูกใจ 8

กดคะแนนให้แล้วนะครับ อ่านทุกวันแต่ไม่ค่อยโพสย์ (ขอโทษด้วยครับ)

รอ1170 ด้วยคน

กด+1แล้วคะแนนม่ายขึ้นค่ะ แหะ แหะ เดี๋ยวตอนบ่ายลองกดใหม่ +1ให้ตรงนี้ก่อนนะค้า วันจันทร์จะได้ซื้อทองที่ราคาเท่าไหร่น๊า 332f960b.gif em0009.gif em0009.gif em0009.gif ขอบคุณคณคุณพริ้งโกลด์ค่า

• ถูกใจ 4

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...