ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

http://www.doohoon.com/songs/song1.htm เอาเพลงมาฝากฟังเพลินๆขำๆคะ ระหว่างอยู่ดอย70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

2 สิงหาครับได้เล่นกลางคือแน่แถมเป็นแบบ mini ด้วยสำหรับคนเพิ่งเริ่มเล่นเลยครับ

ผมก็หวังให้เป็นเช่นนั้นครับ ทองคำวิ่งตอนกลางคืนกลางวันก็ไม่ต่างจากป่าช้าเงียบสนิดแถมโดนกักขังเวลาเปล่าๆเลยว่ามะwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณครับ คุณ wanrapee ว่าจะลองหาข้อมูลการเล่น Gf ในงานสัมนาจาก อ.กัมพลในวันอาทิตย์นี้

เช่นกันอ่ะครับ.

ดูเหมือนน้องทอง จะเริ่มเดินหน้าแล้วม๊างเนี่ย

ขอบคุณครับ คุณ wanrapee ว่าจะลองหาข้อมูลการเล่น Gf ในงานสัมนาจาก อ.กัมพลในวันอาทิตย์นี้

เช่นกันอ่ะครับ.

ผมก้ยังไม่เคยเลยครับ นี้ออกจากทองแท่งมารอ GF นี่แหละ ถ้าไม่เลื่อนนะครับ ตอนนี้นั่งนิ่งๆครับ ดูพี่ๆเขา เล่นกันไปก่อน เผื่อเดือนสิงหาจะเห้น 1150 อิอิ

ดูเหมือนน้องทอง จะเริ่มเดินหน้าแล้วม๊างเนี่ย

ผมขายออกไปสะบายใจละครับ..โซดา แต่ว่าเพลงเพราะดีนะชอบๆ..ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับฝันดีครับทุกๆ คน d5f02ecd.gif

• ถูกใจ 1

นอนหลับฝันดีคะ คุงทองชมพู วันจันทร์ลุ้นใหม่คะ เด๋วโซดาขอดูลีลาท่านหัวทองซะหน่อยว่าจะออกทางไหนonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gif

2สิงหาครับได้เล่นกลางคือแน่แถมเป็นแบีบ miniค ด้วยสำหรับคนเพิ่งเริ่มเล่นเลยครับ

[/quoอte]

จริงเหรอครับ ถ้าได้งั้นก็สุดยอดเลย แล้วมีรายละเอียดเปล่าครับ

วันนี้ L ไว้ ผิดเเผนเลย กะออกในวันแล้ว S ซํ้า แต่ไม่เป็นไร วันจันทรเอาใหม่

อ พิ้งค์ว่ามันจะรีบาวได้สูงมั๊ยครับจะได้โดดออก เเล้ว จะทําคลื่น C ที่ตํ่าสุดในเดือนนี้มั๊ยครับหรืออาจลงยาวข้ามเดือนเลย

อิอิ ถามเยอะหน่อย เก็บกด

สุดท้ายนี้ ขอบคุณมากครับ ผมกดบวกให้ทุกวัน คิดว่าถ้าสะสมเเต้มเยอะๆ เฮียกัมคงจะเเจกสเลอปี้ ซาลาเปาเซเว่น

คนละ2ลูก อิอิ !_087 !_087 !_087

2สิงหาครับได้เล่นกลางคือแน่แถมเป็นแบบ mini ด้วยสำหรับคนเพิ่งเริ่มเล่นเลยครับ

จริงเหรอครับ ถ้าได้งั้นก็สุดยอดเลย แล้วมีรายละเอียดเปล่าครับ

วันนี้ L ไว้ ผิดเเผนเลย กะออกในวันแล้ว S ซํ้า แต่ไม่เป็นไร วันจันทรเอาใหม่

อ พิ้งค์ว่ามันจะรีบาวได้สูงมั๊ยครับจะได้โดดออก เเล้ว จะทําคลื่น C ที่ตํ่า

สุดในเดือนนี้มั๊ยครับหรืออาจลงยาวข้ามเดือนเลย

อิอิ ถามเยอะหน่อย เก็บกด

สุดท้ายนี้ ขอบคุณมากครับ ผมกดบวกให้ทุกวัน คิดว่าถ้าสะสมเเต้มเยอะๆ เฮียกัมคงจะเเจกสเลอปี้ ซาลาเปาเซเว่น

คนละ2ลูก อิอิ !_087 !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย a-dang

คุณ jil ลองดูข้อมูลจาก link นี้ก็ได้ครับ

http://www.ranthong.com/smf/index.php?topic=21067.0

ขอบคุณมากนะคะ เด๋วจะลองเปิดอ่านดูคุ่ะ

ถ้าเปิดให้เล่นกลางคืนด้วยก็ดี จะโดนเลื่อนหรือเปล่าก็ไม่รู้ เงินก็จมอยู่กับทอง แล้วก็พอร์ตกับโกลเบลก

กะว่า ถ้าวางเงินไม่เยอะ จะไปเปิดพอร์ตกะน้าโป๊ะเพิ่มซะเลย :wub: :wub: :wub:

• ถูกใจ 1

คืนนี้ ทองคงยืนราคาแถว 1,190 กระมังครับ จุดนี้(กูรูว่าไว้)จะเป็นจุดที่แข็งมากจุดนึง

http://www.doohoon.com/songs/song1.htm เอาเพลงมาฝากฟังเพลินๆขำๆคะ ระหว่างอยู่ดอย70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ชอบเพลงคุณโซดาจังค่ะ ฮาดี !53 !53 !53

ชอบเพลงคุณโซดาจังค่ะ ฮาดี !53 !53 !53

นั่นดิขำอะ นั่งดอยเหมือนกัน แท่งอยู่ดอยโพ้นนน

คิกๆ ดอยมะไหร่ จะเปิดเพลงนี้ทู๊กที ทำให้ครื้นเครงดีคะ70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...