ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

S ตรงนี้เลยดีมั๊ยค่ะคุณพริ้ง มันลงมาเทส 1203 อีกรอบหล่ะ แต่ก็ยังไม่ผ่าน

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

S ตรงนี้เลยดีมั๊ยค่ะคุณพริ้ง มันลงมาเทส 1203 อีกรอบหล่ะ แต่ก็ยังไม่ผ่าน

อย่าเพิ่งครับสัญญาณราย H1 กำลังจะดีดตัวครับ รอรอบนี้เลยหาจังหวะเข้า S แล้วกันครับไม่น่าจะดีดสูงนักwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

คุณ prinkgold ครับจะดีดได้แถว 1212 มั้ยครับ จะได้เทของกองสุดท้ายให้หมดครับ

อย่าเพิ่งครับสัญญาณราย H1 กำลังจะดีดตัวครับ รอรอบนี้เลยหาจังหวะเข้า S แล้วกันครับไม่น่าจะดีดสูงนักwub.gif

ขอบคุณคุณพริ้งมากค่ะ S ไปเรียบร้อยก่อนตลาด GF ปิด

ไว้รอลุ้นคืนนี้กัน

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

มานั่งลุ้นต่อรอบหัวค่ำครับจะหลุดลงมาละสำหรับคนเปิด S ตามยังอยู่แนวรับอยู่ครับจะหลุดก็ไม่ยอมหลุดสัก...ทีนั่นไงลงมาละยาวครับ 1196 ก่อนครับแนวรับแรกหวานละงานนี้ลุ้นต่อ 1187 1185 1174 laugh.gif

คุงทองชมพู เงินยังเหลือคะ เข้าตรงไหนดีคะ ที่เหมาะ ลงจนมึนๆๆๆๆๆ แย้ว5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

คุงทองชมพู เงินยังเหลือคะ เข้าตรงไหนดีคะ ที่เหมาะ ลงจนมึนๆๆๆๆๆ แย้ว5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

เข้าเลยแถวนี่ละ 1195 1192 ไปไหนมา Sada ไม่เข้าตั้งแต่ 1207 1206 ละครับคุณ kealive มาถามก็บอกว่ารอเข้ารอบดีดช่วงเย็นๆ นี่ก็เข้าไปละคงนั่งยิงรอแล้วละมั้ง

โอ๊วววววววววม่ายยยยยยยย S ม่ายด้า..........ย ทำาไงดีโบรกเกอร์ม่ายห้ายยย ต้องตายคาดอยแน่เลยเรา !064

อ. Prinkgold ครับค่าเงินบาทแข็งด้วย นิจะเป็นประโยชน์กับขา S ด้วยใหมครับ.

อ. Prinkgold ครับค่าเงินบาทแข็งด้วย นิจะเป็นประโยชน์กับขา S ด้วยใหมครับ.

ถูกต้องครับ ไม่ต้องกลัวดีดกลับครับสัญญาณราย Week ลงต่ออีกยาวครับนี่เป็นเพียงการเริ่มต้นปรับฐานครั้งใหญ่ถือ S ได้อีกยาวwub.gif

เข้าเลยแถวนี่ละ 1195 1192 ไปไหนมา Sada ไม่เข้าตั้งแต่ 1207 1206 ละครับคุณ kealive มาถามก็บอกว่ารอเข้ารอบดีดช่วงเย็นๆ นี่ก็เข้าไปละคงนั่งยิงรอแล้วละมั้ง

พี่พิงค์ เก๋เข้าไปตอนGF ตอนจะปิดตลาดไปอะคะ ประมาณ 1206นั่นละ ก็ลุ้นมันลงไปพอเช้าจันทร์ให้มันไม่กลับมาที่เราซื้อก็พอทนคะพี่

พี่โซดาไปไหนมา นึกว่าเข้าไปแล้ว

พี่ปุงปังทำไมโบกเกอร์ไม่ให้ช๊อตเหรอคะ ดอยพี่เท่าไรเหรอ

ถูกแก้ไข โดย kaelive

มองกราฟไป น้ำตาก้อไหลพรากๆ !064

อยากบอก กราฟมากๆ !ahh

1230 จ๋า อย่าจาก.....ฉานปาย !dd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...