ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

:wub: นั่งจ้องรอมันดีดอยู่อ่ะ ไม่รู้ว่าจะดีดได้ซะเท่าไหร่นะ มะมีแรงดีดเลยตั้งแต่เช้าแระ รอจะให้เอสตามคุณพิงค์โกลด์ด้วย เด่วดันไปดีดหลังตลาดก้ออดได้ราคาดีๆเลยง่ะ ต้องซื้อก่อนปิด แย่จางเลยอ่ะ อิอิ แต่ต้องขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำดีๆที่ให้กัน :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โย่วๆๆๆๆๆๆๆๆคุณพิงค์โกลด์ทองดีดแย้วจาดีดได้เท่าไหร่เนี๊ยดีจายจัง

ราคาหลุดลงมาละครับไปได้แค่ 1204 ไม่แนะนำเข้าเล่นครับราคาล่อแมงเม่าหรือใครมาจิ้นเยอะก็ใส่มันโลดช่วงสั้น ๆ 1185 1182 1177wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

เริ่มงงตัวเองคุ pg ว่าเปิด s ได้มั้ยจะโทรไปหาโบรกแล้วค่ะ

แล้วมีโอกาศขึ้นอีกไหม ขอบคุณครับ

มีครับถ้าลงวันนี้สุดน่าจะพรุ่งนี้อาจจะได้เข้าเล่นครับ ดู EU ก็ขึ้นสุดพร้อมจะดิ่งเหวใน 1-2 วันนี้ละน่าจะเป็นโอกาสของทองที่จะได้ขึ้นในช่วงสั้นๆ บ้างครับwub.gif

• ถูกใจ 3

ดีดได้แป๊บนึง เกือบมะทัน

เข้าแถวไหนหรอ Soda ผมเองเพิ่งเข้าแถว 1202 แย่มากเลยดีดนิดเดียว กะรอแถว 1206 เผื่อมาจิ้นด้วยละครับเพราะเป็นราคาล่อแมงเม่าอยู่อาจจะดีกลับขึ้นต่อก็เป็นไปได้ใจเย็นๆรอเข้าอีกไม้ช่วงค่ำๆ ก็ได้ครับ wub.gif

• ถูกใจ 1

ยังเข้าได้ไหม

จริงๆ แล้วน้องใหม่น่าจะรอดูพวกผมเล่นก่อนนะเพราะราคานี้มันเสียวนะ ถ้าไม่ใช่ GS จบกันเลยคุณ ว่าแต่จะเข้าของอะไรหรอครับ..รอลุ้นต่อช่วงดึก ๆ ครับwub.gif

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...