ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมgsครับเพิ่งลองครั้งแรกน้อยๆครับอย่างไงขอตามดูด้วยละกัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ prinkgold ครับ ถ้าคืนนี้ราคาลงมาแถว 117X เข้าได้รึยังครับ

ผมเล่น online กะว่าจะตั้งซื้อดักไว้ ขอบคุณครับ

ตกรถเลยต๊ะรอบนี้เฮีย PG รอเข้าอีกรอบตามที่บอกละกันจ้าจะดีดขึ้นมาตามที่บอกไหม ยายรอที่เดิมละกันจ้า 1204 1206 ถ้าไม่ขึ้นก็จะรอพรุ่งนี้แทน!_cd

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

เข้าแถวไหนหรอ Soda ผมเองเพิ่งเข้าแถว 1202 แย่มากเลยดีดนิดเดียว กะรอแถว 1206 เผื่อมาจิ้นด้วยละครับเพราะเป็นราคาล่อแมงเม่าอยู่อาจจะดีกลับขึ้นต่อก็เป็นไปได้ใจเย็นๆรอเข้าอีกไม้ช่วงค่ำๆ ก็ได้ครับ wub.gif

1201 คะ คุณทองชมพู ตะแรกดีจัยมั่กมาก เหงดีด ตุ๊บตั๊บ กระพริบตากินน้ำ ร่วงซะง้าน

จริงๆ แล้วน้องใหม่น่าจะรอดูพวกผมเล่นก่อนนะเพราะราคานี้มันเสียวนะ ถ้าไม่ใช่ GS จบกันเลยคุณ ว่าแต่จะเข้าของอะไรหรอครับ..รอลุ้นต่อช่วงดึก ๆ ครับwub.gif

ขอย้ำ เชื่อคุณทองชมพูไว้คะ ใจเย็นๆอย่าผลีผลามคะ

เข้าแถวไหนหรอ Soda ผมเองเพิ่งเข้าแถว 1202 แย่มากเลยดีดนิดเดียว กะรอแถว 1206 เผื่อมาจิ้นด้วยละครับเพราะเป็นราคาล่อแมงเม่าอยู่อาจจะดีกลับขึ้นต่อก็เป็นไปได้ใจเย็นๆรอเข้าอีกไม้ช่วงค่ำๆ ก็ได้ครับ wub.gif

ขอโทษนะค่ะ คือว่า งง ๆ กับตัวเลขอ่ะค่ะ เพราะกราฟที่ดูอยู่มันขึ้นไปทำ High สูงสุดของวันนี้ที่ 1194+ เองค่ะ รบกวนให้ความกระจ่างด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มาแล้วครับผมมาละใครเล่น GS ก็มาคุยกันได้เผลอหลับไปนิดเดียวครับยังดีตั้งนาฬิกาไว้อยู่อาการลงต่อครับยังไม่สุดรอออกแถว 1177wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

เข้าไปที่ 1190 ค่ะ ตั้งออกไว้ที่เท่าไรดีค่ะ

GS ไหมละถ้าเล่น GS ออกแถว 1177 รออกพร้อมกันครับว่าแต่คุณน้อง SoDa อยู่ไหนนี้wub.gif

GS ค่ะขอบคุณค่ะ

พึ่งเล่นครั้งแรก เลยมาขอลงสนามด้วยคนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Kanisorn

รบกวนสอบถามอาจารย์ด้วยนะคะ

ถ้ามา 1177 ควรจะ L ตามเลยไหมคะ !thk !thk !thk

GS ค่ะขอบคุณค่ะ

พึ่งเล่นครั้งแรก เลยมาขอลงสนามด้วยคนค่ะ

ผมขอออกกอ่นนะ 1182 นี่ละ รายชั่วโมงลงสุดแล้วครับ หรือใครจะถือลุ้นต่อก็ได้นะครับไม่บังคับพรุ่งนี้ว่ากันใหม่wub.gif

อาการเริ่มไม่ค่อยดีแล้ว10*100$=100-1=99*31=? เราเช้าช้าเกินไปกำไรเลยน้อยครับไม่เป็นไรว่ากันไหม่wub.gif

รบกวนสอบถามอาจารย์ด้วยนะคะ

ถ้ามา 1177 ควรจะ L ตามเลยไหมคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ไม่ต้องครับสวนเทรนลงดูพรุ่งนี้ดีกว่าครับสวนเทรนมันก็ลงใกล้จะสุดแล้วครับมครที่เล่นอยู่ยังลงต่อครับถือไว้ก่อนก็ได้ครับ H4 กลับหัวลงเหมือนรายวันแล้วรอลุ้นที่ 1177 1166 ครับแถวนี้ละ wub.gif

ออกตามคุณพิ้งไปติด ๆ ค่ะ 1181

ดีแล้วครับกำไรไม่มากแต่เราได้ทุกวันวะลนิดละหน่อยหลาย วันเข้าก็เยอะเองละครับๆ เราเข้าต่ำไปวันนี้ไม่ถึง 1196 ดั่งที่ผมตั้งใจเอาไว้เลยครับ อย่าลืมว่าเราเล่น GS อยู่พอมีกำไรก็ให้ขายออกไปก่อนเพราะมันหนาว..มือใหม่ให้รอไปก่อนครับไม่เกิน2 วันได้เข้าเล่นแน่ช่วงสั้น ๆ ขา L ครับ

แถว 1166 1156 ครับลดลงมาละwub.gifafd371da.gif

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...