ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอขอบคุณ คุณอาทิตย์ มากๆครับ ที่นำข่าวของอาจารย์ปู่ Prinkgold มาบอก

ขออาราธนาสิ่งศักดิสิทธ์ทั้งหลาย ดลบรรดาลให้ อาจารย์ปู่ Prinkgold หายป่วยเป็นปกติเร็ววันนะครับ

ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พักผ่อนเยอะๆ นะคะ สุขภาพสําคัญที่สุดค่ะ. รู้สึกซาบซึ้งมากค่ะที่ยังเป็นห่วงเพื่อนสมาชิกทั้งที่ยังป่วยอยู่ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ขอบคุณคุณหลานด้วยค่ะที่ช่วยส่งข่าว

พร่งนี้จะไปทำบุญจะเอาบุญมาเผื่อ พี่พิงค์คะ จะได้หายป่วยไวๆ นะคะ

หลานน่ารักจัง มาส่งข่าว ลุง ป้า น้า อา ด้วย

คนดีมีน้ำใจเดี๋ยวก็หาย แรงบุญส่งกันไปเยอะๆน๊า กลับมาเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะจะรอ

หายเร็วๆน่ะค่ะ :wub: !10 !10

ขอให้คุณPGหายป่วยไวไวนะคะ !gd ขอบคุณคุณหลานที่มาส่งข่าวค่ะ !01

ขอให้คุณ Prinkgold หายป่วยไวๆ และมีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...