ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มานั่งรอดูกราฟ GF & Set50 ครับอาจารย์ :rolleyes:

คุณโลโซครับเปลี่ยนเวลาแล้วอัพเป็นช่วงเช้าหมดแล้วครับ..ว่าแต่ผมเห็นคุณไปตอบกระทู้คุณเสมมาผมรู็สึกว่าคุณจะพูดถึงคุณใหญ่แรงไปหน่อยไหม..บางทีเรามีอะไรก็เก็บไว้ในใจก็ได้นะครับ

เงินของเขาจะเล่นยังไงก็ได้ตามระบบที่เล่นอยู่ คุณใหญ่เค้าเล่นทองคำแท่งเป็นหลักระบบผมกับคุณเสมก็ไม่ต่างอะไรกันมากหรอกครับ เอาไว้เป็นแนวทางให้รู้แค่นี้พอครับ..ไม่มีใครรู้อนาคตหรอกนะ

ฝากด้วยนะครับ..มีอะไรให้เก็บไว้ในใจ..สังคมจะได้หน้าอยู่ต่างคนต่างความคิด..ขอโทษเค้าสักนิดเพื่อมิตรที่ยืนยาวwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 8

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณโลโซครับเปลี่ยนเวลาแล้วอัพเป็นช่วงเช้าหมดแล้วครับ..ว่าแต่ผมเห็นคุณไปตอบกระทู้คุณเสมมาผมรู็สึกว่าคุณจะพูดถึงคุณใหญ่แรงไปหน่อยไหม..บางทีเรามีอะไรก็เก็บไว้ในใจก็ได้นะครับ

เงินของเขาจะเล่นยังไงก็ได้ตามระบบที่เล่นอยู่ คุณใหญ่เค้าเล่นทองคำแท่งเป็นหลักระบบผมกับคุณเสมก็ไม่ต่างอะไรกันมากหรอกครับ เอาไว้เป็นแนวทางให้รู้แค่นี้พอครับ..ไม่มีใครรู้อนาคตหรอกนะ

ฝากด้วยนะครับ..มีอะไรให้เก็บไว้ในใจ..สังคมจะได้หน้าอยู่ต่างคนต่างความคิด..ขอโทษเค้าสักนิดเพื่อมิตรที่ยืนยาว

ยิ่งอ่านยิ่งเคารพปู่ค่ะ เป็นผู้ใหญ่ให้เราไปเรื่อยๆ นะค่ะปู่ ขอให้ปู่แข็งแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุณ LOSO ผมเองไม่ได้ว่าอะไรคุณหรอกนะ เรื่องของระบบอย่าไปเชื่ออะไรมากอย่างที่คุณได้ตอบกระทู้คุณใหญ่ไป

เราอย่าเอามาเปลียบเทียบกันมันไม่ค่อยดีนะ..เห็นคุณยังใหม่อยู่

การอยู่ในสังคมต้องถนอมน้ำใจซึ่งกันละกันไว้นะครับ

เห็นคุณปู่เข้าไปตอบคุณ LOSO ในบ้านมาครับข้อมความกินใจจริงๆ !10

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

รักกันไว้นะค่ะ !10 !30

http://www.youtube.com/watch?v=f9q4zgv2Hs8

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ฝากด้วยนะครับ..มีอะไรให้เก็บไว้ในใจ..สังคมจะได้หน้าอยู่ต่างคนต่างความคิด..ขอโทษเค้าสักนิดเพื่อมิตรที่ยืนยาวwub.gif

ดีจังครับ

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นน้องทองคลานยิ่งกว่าเต่าขาเจ็บ แสนหงุดหงิดใจเจงๆๆๆๆ จาเอางัยเนี่ย mad.gifmad.gifmad.gifmad.gifmad.gif

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นน้องทองคลานยิ่งกว่าเต่าขาเจ็บ แสนหงุดหงิดใจเจงๆๆๆๆ จาเอางัยเนี่ย mad.gifmad.gifmad.gifmad.gifmad.gif

พรุ่งนี้อีกวัน...ถ้ายังคลานแบบนี้....

ผมว่าสัปดาห์หน้าน่าจะขึ้นนะ...

พรุ่งนี้อีกวัน...ถ้ายังคลานแบบนี้....

ผมว่าสัปดาห์หน้าน่าจะขึ้นนะ...

เซงเลยคะ คุณwut โซดาลุ้นทั้งs และ l sleep.gifsleep.gifsleep.gifsleep.gifsleep.gif

เิริ่มมีแรงแล้ว มะรุ จะแซงโค้งได้ป่ะcool.gifcool.gifcool.gifcool.gifcool.gif

55+ ดีดๆ ไปลูกเพ่ !53 !_06 !061

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...