ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะสำหรับกราฟสวยๆ ทุกวันและบทวิเคราะห์ดีๆ จ้ามาแต่เช้าเลยวันนี้รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะคุณปู่พริ้ง!thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณสำหรับแนวทางนะคะ คุณPG + 1 ให้นะต่อไปคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ :wub:

ขอบคุณครับอาจารย์พริ้งกราฟสวยมากๆ ถือต่อระบบครับผมชอบนั่งมองกราฟอาจารย์มากสวยดีดูแล้วมีความสุขสีสันสดใสเมือนคนมีความสุขทำกราฟก็งี้ละ !10 !01

ขอบคุณครับสวยๆ ชอบกราฟทองคำแท่งมากๆ :lol:

ถูกแก้ไข โดย lala

SET50-THAI ระบบเขียวแท่งที่ 7 ครับ

DJ- ระบบเขียว

Silver-ระบบเขียว

EUR/USD-ระบบเขียว

พบกันอีกทีวันจันทร์ครับ

ขอ aud/usd ด้วยได้ไหมคะ เพราะเล่นอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

อ้อ แล้ว euro เ่ล่นได้ที่ไหนคะ

แจ่มมากพริ้งเขียวๆ ถือต่อไปไม่คิดมากเอาเวลาไปทำอย่างอื่นได้เยอะ :lol:

:wub: ขอบคุณคุณพิงค์โกลด์มากๆสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้กันเสมอทุกวัน วันหยุดพักผ่อนกับครอบครัวที่ไหน คิดถึงครอบครัวที่อบอุ่นของคุณพิงค์โกลด์ น่าชื่นใจด้วยจริงๆ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...