ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้เป็นเต่าไปอีกวันเซงจริงๆ ระยะทำใจ !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่เบิ้มเค้าหยุดวันแรงงาน พี่ดอนเค้าใจไม่ถึงหรอกคะ วันนี้งดลุ้น ได้นอนเร็วววววววววว70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ว้าาาา นึกว่าจะวิ่งกว่านี้ซํกกระติ๊ด เผื่อได้กินสั้นๆซักกะหน่อย เห้ออออออออออ เซ็งจิตค๊าบบพี่น้องค๊าบบบ

มะกันไม่อยู่พี่ดอนเลยเก็บราคาไว้รอเล่นด้วยกันได้อี๊กกก

พอพรุ่งนี้วิ่งเยอะทำไรไม่ถูกอีก 5 5 5

คอยดูพรุ่งนี้นะครับของมันแรงเดี๋ยวดีดสูง...รึว่าจะเทขายกันหมดหน๋อคิดไม่ออก ตามระบบต่ออิๆ !uuา

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

พี่เบิ้มเค้าหยุดวันแรงงาน พี่ดอนเค้าใจไม่ถึงหรอกคะ วันนี้งดลุ้น ได้นอนเร็วววววววววว70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

อ้าวเหรอเนี่ย....

งั้นอาบน้ำนอนเร็วๆ ดีกว่า...

ขอบคุณนะคร๊าบบบบบ...

ถึงว่าซิ...เงียบยังกะป่าช้าเลย...

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบครับ

ราคาทองคำช่วงนี้ขึ้นยาวมาหลายสัปดาห์เล่นเอาคนที่รอขึ้นรถเซ็งไปตามๆ กันแต่ตรงกันข้ามกับคนที่ได้ขึ้นรถรอบนี้คงได้แต่นั่งยิ้มไปตามๆ กันครับยังไงใครติดแถว 1220 1210 คงได้ออกแน่ครับ

รอไปก่อนราคาน่าจะไปต่อได้อีกไม่มากละ ยังไงก็ต้องลงมาปรับฐานก่อนพุ่งเป้าหมายใหม่ ที่ระดับ 1370+ ภายในปีนี้อย่างแน่นอนครับใครที่ตกรถรอบที่แล้วก็รอขึ้นรถกันรอบนี้ได้ครับรอบสุดท้ายละ

ก่อนจะขึ้นยาวถึงสิ้นปีเลยทีเดียวห้ามพลาดนะครับไตรมาสปลายปีนี้รับรองมีเฮกันแน่ๆ ทองคำแท่งก็ถือยาวกันต่อไปอย่าเพิ่งขายครับรอขายปลายปี หรือต้นปีหน้าพร้อมกันครับ โชคดีทุกคนครับ..rolleyes.gif

แนวต้าน 1251 1255 1257 1260

แนวรับ 1248 1244 1240 1238

กราฟทิศทางทองคำปลายปี 2553 เป้าหมายที่ระดับ 1370+ ครับ

CL Oil น้ำมันระบบเขียว

SET50 ระบบเขียวต่อเนื่อง

Silver ระบบเขียว

DJ ระบบเขียว

EU ระบบเขียว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 38

สวัสดียามเช้าค่ะอาจารย์ วันนี้เห็นเป้าหมายใหม่ 1370+ ได้แต่นั่งยิ้มรอขายทองคำแท่งด้วยคนค่ะอิๆ !thk !uu

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก
  • ถูกใจ 1

สวัสดียามเช้าค่ะอาจารย์ วันนี้เห็นเป้าหมายใหม่ 1370+ ได้แต่นั่งยิ้มรอขายทองคำแท่งด้วยคนค่ะอิๆ !thk !uu

สวัสดีค่ะคุณหยก มาแต่เช้าเลยนะเห็นเป้าหมายที่อาจารย์ให้มาใหม่ลุ้นรอขายด้วยคนจ้า 1380 เลยจ้า !v@ !30

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ขอบคุณครับ..สำหรับกราฟทองคำแท่งและข่าวดีๆ วันนี้ถือต่อไปตามระบบครับ 1370 O!!ho ราคาสูงแบบนั้นใครจะกล้าซื้อทองใส่นะนี่ !53

อรุณสวัสดิ์ครับ ขอบคุณ อ.PG สำหรับบทวิเคราะห์ +1 ครับ รอขึ้นรถรอบนี้ครับ เป้าหมาย 1370+

อรุณสวัสดิ์ครับ ขอบคุณ อ.PG สำหรับบทวิเคราะห์ +1 ครับ รอขึ้นรถรอบนี้ครับ เป้าหมาย 1370+

รอปลายปีตามที่อาจารย์ทองชมพูแนะนำค่ะ..ขอบคุณค่ะ..

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...