ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มานั่งลุ้นเป็นเพื่อนอาจารย์ปู่ครับจะถึงปะหนอ 1300 !v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับอาจารย์พรุ่งนี้เอาไงต่อดีครับลุ้นไม่ขึ้นเลยสงสัยจะลงก่อนปะนี่ !_Rd

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ สัญญาณเตือนขาลงออกมาแล้วแต่ยังอยู่บนเทรนขาขึ้น สูตรปรับปรุงใหม่ระยะยาว

ทิศทางทองคำเมื่อวานนี้พยายามจะขึ้นทดสอบที่ระดับ 1300 แต่ก็ยังไม่สำเร็จขึ้นไปชนเส้นแนวต้าน 1296 ถึงสองรอบด้วยกันรู้สึกว่าสัญญาณซื้อชักจะเริ่มอ่อนกำลังลงบ้างแล้วถ้า

วันนี้ขึ้นไม่ได้อีกลงครับเพราะสัญญาณเตือนขาลงก็ออกมาให้เห็นกันแล้วในกราฟ วันนี้นักลงทุนต้องเล่นอย่างระวังให้มากครับคนที่แอบขึ้นรถช่วงกลางไปจนถึงช่วงปลายๆก็ยิ่งต้อง

ระวังไว้ให้มากเพราะการที่จะหวังกำไรในช่วงสั้นๆ ที่เป้าหมาย 1300 ชักจะ 50-50 แล้วครับใครที่ถือมาตั้งแต่ 1244 ก็ถือว่าปลอดภัยอยู่ส่วนคนที่ขึ้นแถว 1280 อาการน่าเป็นห่วงอยู่

เช่นกันยังไงก็อย่าลืมตั้ง Stop loss กันด้วยละคนที่เปิด L แถว 1280 มุมมองวันนี้ถ้าดีดตัวขึ้นไม่ผ่าน 1296 ราคาน่าจะลงครับวันนี้สังเก็ตได้จากค่าเงิน US เริ่มแข็งค่าขึ้นมาบ้างแล้ว

ส่วนน้ำมันก็ปิดเขียวติดต่อกันเป็นวันที่สองน่าจะส่งผลต่อทองคำอยู่บ้างครับ คนที่ถือตามระบบมาก็ถือต่อไปรอระบบแดงค่อยขายออกทำกำไร...ขอให้โชคดีครับcool.gif

แนวต้าน 1296 1302 1306 1310

แนวรับ 1286 1278 1270 1262

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 30

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ

Silver ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อสัญญาณขาขึ้นเริ่มถึงทางตัน ส่วนกราฟรอดูวันจันทร์

DJ ระบบแดงแท่งแรกมาแล้วครับ

• ถูกใจ 14

สวัสดียามเช้าจ้าคุณปู่ขอบคุณค่ะสำหรับบทวิเคราะห์และสัญญาณเตือน

วันนี้ก็ศุกร์สัปดาห์แล้วเร็วจังเลยจะสิ้นเดือนอีกละรอเงินเดือนออกตามเคยจ้า !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

อรุณสวัสดิ์ค่ะคุณปู่พริ้งถือต่อตามระบบค่ะ +1 มาแต่เช้าทุกวันดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ !thk

ถูกแก้ไข โดย นินา

ขอบคุณมากคะ อ. PG สำหรับคำแนะนำและคำเตือน ขอบคุณสำหรับความหวังดีนะคะ ดูแลสุขาพด้วยคะ + 1 แต้มให้ตามเคยคะ :wub:

เข้ามาขอบคุณทุกวัน เพราะตื่นมาต้องรีบอ่านของปู่พริ้งก่อนค่ะ +1 ให้ทุกวันค่ะ ขอบคุณค่ะ

บวก+1 ให้กำลังใจอ.ปู่ต่อไปครับเข้ามาอ่านทุกวันดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ระบบแก้ไขใหม่สุดยอดมากๆ !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

สวัสดีค่ะอาจารย์ปู่PGเข้ามาอ่านทุกเช้า+1ขอบคุณอาจารย์ปู่ค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ :wub: !Hi

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...