ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

น้ำมันขึ้นรถตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับปู่วันนี้เห็นระบบเขียวก็อุ่นใจได้แล้ว ทองคำถือยาวต่อไป 1400+ รวยๆแต่เงินบาทก็แข็งๆๆต่อไป !53 !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบใจจ้าพริ้งหลานหายยังจ๊ะขอให้หายเร็วๆนะ วันนี้เห็นราคาทองคำขึ้นอย่างต่อเนื่องเห็นราคาแล้วหนาว..ยิ่งสูงยิ่งหนาวกลัวโดนทุบตัดตอนจริงๆ !ee

ราคาวิ่งสูงจริงๆ มันแปลกอยู่ถ้าราคาโดนทุบก็น่าจะได้เห็นระบบแดงก่อนโดนทุบหนักๆ ระบบยังเขียวก็ถือต่อไปครับจบข่าว+2 :D

ขอบคุณค่ะปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ หยกและเพื่อนๆทีทำงานเป็นห่วงจ้า !thk !thk !thk

อัยยะ..ผมสังเกตุและติดตามระบบมาได้เดือนกว่าๆแล้วเห็นระบบเขียวอย่างเดียวแน่นอนแท้น้องทองเราช่วงนี้ไม่ย่อจริงๆหรอนี้ตามระบบต่อไปบาทแข็งไม่กลัวกลัวตกรถ !19 !_06

คนดูแน่นขณะเข้ายากมากเลยช่วงนี้เน็ตผมช้าครับโดนวิ่งแซงเด้งออกตลอดอิๆ ขอบคุณครับปู่ถือต่อไปตามระบบ+3 ไปเลยครับเดี๋ยวจะหลุดอีกเวลามีน้อย !gd !01

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

คนดูแน่นขณะเข้ายากมากเลยช่วงนี้เน็ตผมช้าครับโดนวิ่งแซงเด้งออกตลอดอิๆ ขอบคุณครับปู่ถือต่อไปตามระบบ+3 ไปเลยครับเดี๋ยวจะหลุดอีกเวลามีน้อย !gd !01

หน้าเห็นใจจริงๆเปลี่ยนเป็น 4M ได้ถึง 5M ไปเลยครับแรงขอบอกขอบคุณครับปู่ลุ้น 1400+ ด้วยคน !01

รถคนนีรอน้องใหม่ด้วยจ๊ะ สงสัยจะหาเบรคไม่เจอแล้ว :lol: ระบบปู่สุ่ดยอดเลย !gd ขอบคุณมากค่ะ !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...