ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขออนุญาตตอบนะครับ ตัวหนังสือหลายๆ บรรทัดที่เห็นมุมซ้ายบน เป็น indicator ที่ชื่อว่า FerruFx_Muti_into_light_chart_v1.1 ส่วนลูกศรสีเชียวและแดงคือ indicator Super Signal V3d 2010 ต้องเพิ่ม indicator สองตัวนี้ครับ ถึงจะเห็นข้อมูลดังที่ท่านต้องการ

ขอบคุณมากๆค่ะที่ช่วยแนะนำ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่ๆคะ ลงโปรแกรม เรียกอินดิเคเตอร์ของอาจารย์แล้ว ทำไมกราฟวันนี้ของเรามันไม่มีบ้องเขียวเหมือนของอาจารย์ล่ะคะ

ฟันธง! ถูกต้องน่ะค่ะ :lol:

ขอบพระคุณมากครับ ที่กรุณาตอบถามข้อซักถาม ของบุรุษขี้สงสัยคนนี้ :)

ขอบคุณค่ะ อ.ปู่คนเก่งและเคารพค่ะ ทำตามคำแนะนำค่ะ ถือตามระบบ แต่จีเอฟมันเสี่ยงปิดออกมาบ้างแล้วค่ะ ตอนนี้รอสัญญาณ s ด้วยค่ะ l คงต้องนั่งแบบสงบเรียบร้อยไม่กล้าเข้าไปแหย่แล้วค่ะ วันนี้ขอออกไปเที่ยว และทำบุญบ้าง หาแต่เงินแต่ไม่หาความสุขให้ตัวเองก็ไม่รู้จะหาเงินไปทำไปนะคะ วันจันทร์จะกลับมาอ่านวิเคราะห์ใหม่ค่ะ และจะเอาบุญมาฝาก อ.ปู่ด้วยนะคะ !thk

ขอบพระคุณมากครับ ที่กรุณาตอบถามข้อซักถาม ของบุรุษขี้สงสัยคนนี้ :)

ข้าจ้าวยินดี๊จ้าว :)

ถูกแก้ไข โดย as_cr

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...