ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!17 ทุนน้อยอะครับกลัวจังระบบปืดเขียวอยู่ขอเสี่ยงต่อครับวันนี้ น้ำมันกำไรนิดหน่อยเสี่ยงตามน้องทองไปละกัน !_cd !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันระบบเขียวถือต่อตามระบบ

อยากจะถาม อ.Prinkgold ว่านอกจากกองทุนน้ำมันเช่น k-oil ที่ต้องวัดใจ(ซื้อ/ขาย)ตอน 04.00 น. แล้วมีวิธีซี้อ/ขาย แบบอื่น วิธีไหนบ้างค๊ะ

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับ เพิ่งเก็บแท่งมาเมื่อวาน อ่านแล้วหนาวจริงๆเลยครับ

เอาแล้วละสิวันนี้ปู่ขึ้นหัวกระทู้บอกว่าวัดใจเอาไงดีพวกเรามันเขียวสองแท่งแล้วนะ ปู่ไม่กลัวผมก็ไม่กลัวครับลุ้นกันไปเลยวันนี้เครียดๆ ๆ แบบนี้มันต้องถอน !023 !023 !023

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

!thk วันนี้คุณหลินปิงมาแปลกมันต้องถอน อย่าเครียดไปเลยค่ะถ้าเรายังเชื่อระบบก็ขอให้ทำใจให้สบายเดี๋ยวมันก็ดีเองละค่ะ

และเราอย่าเล่นเพื่อการพนันนะค่ะถ้าไม่แน่ใจก็ออกมานั่งดูก่อนอย่างที่ปู่บอกไว้นะดีแล้วค่ะ !53 !thk

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

อะไรมันจะเกิดมันก็ต้องเกิดละครับ GF เดือนหน้านี้คนเปิด L ตรึมลุ้นเอาใจช่วยนะครับ !01

ถูกแก้ไข โดย mama

ลุ้นต่อจ้าวันนี้อ่านแล้วก็หนาวๆอยู่เหมือนกันรอบนี้ใส่หนักตามเคยหวั่นใจอยู่ลึกๆ !17

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

วันนี้ทุกคนบอกว่าตื่นเต้นไม่ต้องกลัวครับผมยังไม่กลัวสู่ต่อไปน้องทองขึ้นยาวเลย

ขอบคุณครับปู่ถือต่อครับแต่ว่าทอง GF ติดSอยู่เอาไงดีนี่ !uu

จงอย่ากลัว จงอย่ากลัวความกลัวจะทำให้เราพลาดโอกาสดีๆในชีวิต

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...