ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เพื่อนๆไม่ต้องกลัว หนูรออยู่ข้างบนแล้ว แต่จะขึ้นรถตามไว้เฉลี่ยดีมั๊ยค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk !thk !thk วันนี้ต้องวัดใจกันใช้มั้ยค่ะ !10 (ว่ารักกันจริงรึเป่า) !17

มันลงมา 1327 แล้วครับปู่สงสัยจะติดดอยแล้ววันนี้ไม่เป็นไรครับเงินเย็น US ก็แข็งค่าขึ้นอย่างที่ปู่บอกจริงๆวันนี้น้องทองรอดยากแน่พร้อมรอเข้าเก็บเพิ่มแล้วครับ !17

ขอถามหน่อยค่ะ ระบบที่ว่านี้หมายถึงเล่น GF อย่างเดียวหรือว่าทองแท่งด้วยคะ

พอดีว่าเล่นแท่งอ่ะค่ะ ให้ทำตามระบบเหมือนกันหรือค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ ท่านผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ

ขออนุญาตตอบคุณ auai ครับ ระบบที่ว่านี้ใช้ได้กับ GF,GS สำหรับผู้ที่เล่นสั้นเข้าออกเร็ว(กราฟแรกที่คุณปู่PGโพสครับ)

ส่วนแท่งเล่นง่ายครับส่วนใหญ่ถือต่อไปเรื่อยๆ เล่นขึ้นอย่างเดียว(จะเป็นกราฟอีกอันที่คุณปู่PG จะโพสตามมาครับ)จะขาย

ก็ต่อเมื่อมีสัญญาณเป็นแท่งแดงแท่งแรกของกราฟสำหรับทองคำแท่งครับและจะซื้อเก็บก็ต่อเมื่อมีแท่งเขียวแท่งแรกมาครับ

หากมีจุดใดผิดพลาดก็ขออภัยด้วย อธิบายตามความเข้าใจครับ.

รบกวนช่วยแนะนำที่ค่ะ อยากได้ระบบที่คุณ PinkGold ใช้อยู่ ไม่ทราบหาโหลดได้จากไหนได้บ้างค่ะ

ลองย้อนกลับเปิดกระทู้ย้อนหลังถึงหน้า 332 แล้วก็ไม่เจอ (ตาลายก่อน) :wacko: ... ขอบคุณล่วงหน้ามากมายค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...