ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณ PG ครับ ผมสงสัยว่าทำไมตัว update ใหม่ของ Super Signal indy เวลาลูกศรแดง ทำไมถึงเป็น Strong ฺBuy และเวลาลูกศรเขียวถึงเป็น Strong Sell ครับ ผมใช้ตัวเก่าก่อน Update ของคุณ PG มันเป็นตรงกันข้ามอ่ะครับ คือ ศรแดง:Strong Sell ศรเขียว: Strong Buy มีใครใช้สองเวอร์ชั่นแล้วเป็นอย่างนี้มั้ยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ PG ครับ ผมสงสัยว่าทำไมตัว update ใหม่ของ Super Signal indy เวลาลูกศรแดง ทำไมถึงเป็น Strong ฺBuy และเวลาลูกศรเขียวถึงเป็น Strong Sell ครับ ผมใช้ตัวเก่าก่อน Update ของคุณ PG มันเป็นตรงกันข้ามอ่ะครับ คือ ศรแดง:Strong Sell ศรเขียว: Strong Buy มีใครใช้สองเวอร์ชั่นแล้วเป็นอย่างนี้มั้ยครับ

ใช้ตัวใหม่นะครับ Update ของคุณ PG คือ ศรแดง:Strong Sell ศรเขียว: Strong Buy อันนี้ถูกต้องแล้วครับของเก่าไม่ใช้นะครับสัญญาณมันตรงกันข้าม

ตัวใหม่ที่ปู่แจกมาให้เวลาได้ยินเสียงปิ๊ง สุดยอดมากครับต้องรีบมาดูอิๆ Strong Buy ขึ้นแน่ครับ แต่ถ้าเป็น Strong Sell ลงครับดูราย 30 H1 H4 ควบคู่กัน:D

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ใช้ตัวใหม่นะครับ Update ของคุณ PG คือ ศรแดง:Strong Sell ศรเขียว: Strong Buy อันนี้ถูกต้องแล้วครับของเก่าไม่ใช้นะครับสัญญาณมันตรงกันข้าม

ตัวใหม่ที่ปู่แจกมาให้เวลาได้ยินเสียงปิ๊ง สุดยอดมากครับต้องรีบมาดูอิๆ Strong Buy ขึ้นแน่ครับ แต่ถ้าเป็น Strong Sell ลงครับดูราย 30 H1 H4 ควบคู่กัน:D

:wub:ใช่คร้า เวลาเสียงปิ๊งเมื่อคืนนี้ สุดยอดเลยคร้า กำลังอ่านวิเคราะห์อยู่ ได้ยินเสียงเตือนรีบกลับมาดูทันเวลาคร้า :wub:

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

ขอบคุณครับปู่วันนี้น้ำมันวิ่งดีจริงๆ SET50ก็สบายไปแล้วเหลือน้องทองลุ้นกันต่อไปปู่ไม่ปิดผมก็ไม่ปิดครับ จะกลัวทำไมนักเขียนระบบมาโพสเองกับมือ !gd !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ของผมก็ตัวลงตัว update ใหม่ครับ ศรแดงเกิดขึ้น (ตอนนี้ราคาวิ่งขึ้นไป 1265) มันก็เตือน strong buy ครับ (ของเก่าจะเป็น strong sell) :blink:

ถูกแก้ไข โดย dome216

ของผมก็ตัวลงตัว update ใหม่ครับ ศรแดงเกิดขึ้น (ตอนนี้ราคาวิ่งขึ้นไป 1265) มันก็เตือน strong buy ครับ (ของเก่าจะเป็น strong sell) :blink:

ขอบคุณค่ะ ที่มา update ให้ชื่นใจ ส่วนตัว ไม่เก่งด้าน IT อ่ะ เลยลงไม่ได้ ดูไม่เป็น แงงงงง ๆๆๆๆๆ

ขอเสียงขา L หน่อยตามระบบปู่ไม่ต้องกลัวอดตาย !Announce !La

ระบบปู่ยอมรับว่าดีจริงครับคนที่เล่นตามระบบปู่มาเท่านั้นถึงจะตอบได้ว่ามีกำไรหรือขาดทุน ส่วนผมเองถือมาก็มีกำไรพอควรถ้าเปรียบเทียบกำไรขาดทุนผมให้ไปทางด้านกำไรอยู่แล้ว+2 !53 !53 !53

ขอบคุณ คุณ Loso ครับ นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว

หากทะลุ 1380 ไปได้ แนวต้านถัดไปจะเป็นเท่าไหร่น้า จะได้ปล่อยไปก่อน เล่นสั้น

ปู่พิงค์ พรุ่งนี้อัดเพิ่มอีกไม้ได้รึเปล่าค่ะ :wub:

รอก่อนครับอย่าเพิ่งเข้าซื้อเพิ่มรอดูวันพรุ่งนี้ก่อนว่าจะวิ่งปิดเหนือเทรนบนได้ไหมทีระดับ 1380$ ถ้าได้ก็เข้าเพิ่มได้ครับถึงจะปลอดภัย ขา L ถือต่อตามผมมาได้เลยครับไม่ต้องกลัวหนักแน่นเข้าไว้ตามระบบwub.gif

• ถูกใจ 1

วันนี้ใครที่เข้าเล่นสกุลเงิน EUR/USD, GBP/USD, AUD/USD , NZD /USD, รวยแน่ๆครับผมเองก็สบายไปแล้วตอนนี้ไม่มีอะไรต้องห่วงครับ

รอย่อแล้วเข้าเก็บเพิ่มตามระบบไปเรื่อยๆไม่ต้องรีบเข้าหนักนะครับอันตราย เข้าทีละน้อยๆ แต่กินนานๆ SET50 และน้ำมันใครถือตามระบบอยู่ก็คงนั่งยิ้มอยู่แน่ๆ ขอตัวก่อนนะครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...