ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมเป็นกำลังใจให้ปู่ต่อไประบบเยี่ยมยอดมากโบรกเกอร์เห็นยังหนาว5+++ +3 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย longtime

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากๆ ครับ...

แต่เที่ยวนี้ผมขึ้นรถไม่ทันเลย...

ก่อนหน้าก็เพิ่งขายหมูออกไป...

เซ็งตัวเอง....!!!

• ถูกใจ 1

คุณปู่แท่งถือยาวใช่ไหมค่ะ ตอนนี้ได้กำไร 200 บาท ซื้อเมื่อวันจันทร์ 19200 จะขายดีไหมค่ะ แล้วจะขายเท่าไหร่ดี

รอก่อนครับอย่าเพิ่งเข้าซื้อเพิ่มรอดูวันพรุ่งนี้ก่อนว่าจะวิ่งปิดเหนือเทรนบนได้ไหมทีระดับ 1380$ ถ้าได้ก็เข้าเพิ่มได้ครับถึงจะปลอดภัย ขา L ถือต่อตามผมมาได้เลยครับไม่ต้องกลัวหนักแน่นเข้าไว้ตามระบบwub.gif

คุณ @wut ปู่พิงค์ บอกไว้ค่ะ ลองพิจารณาดูค่ะ !031

ขอบคุณครับปู่ใครที่ไม่เชื่อในระบบปู่ก็ตกรถไปครับเพราะว่าวันจันทร์ปู่ได้เข้ามาบอกแล้วว่าระบบราย Weekly เขียวแล้วเป็นขาขึ้นแบบเต็มตัวใครที่ใจร้อนก็ขายหมูไป

เพราะพวกผมยังเชื่อมั่นในระบบปู่อยู่ก็สบายงี้ละ ทองคำขึ้นไม่ต้องมานั่งคิดให้ปวดหัว อันที่จริงผมก็ติด S อยู่แต่ก็ตัดสินใจขายแล้วเริ่มต้นชีวิตใหม่ตามที่ปู่แนะนำและมัน

ก็เป็นจริง ผู้อาวุโสย่อมผ่านร้อนผ่านหนาวมาเยอะและอีกอย่างปู่เขียนระบบเองด้วยพวกคุณคงได้เห็นแล้วว่าระบบมันไม่หลอก ขึ้นเป็นขึ้นลงเป็นลงระบบท่านอื่นผมติดตามก็งั้นๆ

ขืนตามต่อมีหวังจบชีวิต สุดท้ายก็ออกมาบอกว่าจิตวิทยาสำคัญที่สุด คุณว่าไหมความเห็นส่วนตัวนะครับ น้ำมันก็ขึ้น SET ก็ขึ้น กำไรทั้งนั้นและอีกอย่างปู่ไม่มี่ส่วนได้เสีย

กับใครทั้งนั้น ตรงจุดนี้ผมนับถือน้ำใจปู่มากคนที่หาผลประโยชน์เข้าตัวเองมันอยู่ได้ไม่นานหรอกครับ เพราะระบบมันไปเอาของเค้ามาพอเกิดปัญหาก็แก็ไม่ได้จริงปะครับ :ph34r:

ถูกแก้ไข โดย yaya

ขอบคุณครับปู่ใครที่ไม่เชื่อในระบบปู่ก็ตกรถไปครับเพราะว่าวันจันทร์ปู่ได้เข้ามาบอกแล้วว่าระบบราย Weekly เขียวแล้วเป็นขาขึ้นแบบเต็มตัวใครที่ใจร้อนก็ขายหมูไป

เพราะพวกผมยังเชื่อมั่นในระบบปู่อยู่ก็สบายงี้ละ ทองคำขึ้นไม่ต้องมานั่งคิดให้ปวดหัว อันที่จริงผมก็ติด S อยู่แต่ก็ตัดสินใจขายแล้วเริ่มต้นชีวิตใหม่ตามที่ปู่แนะนำและมัน

ก็เป็นจริง ผู้อาวุโสย่อมผ่านร้อนผ่านหนาวมาเยอะและอีกอย่างปู่เขียนระบบเองด้วยพวกคุณคงได้เห็นแล้วว่าระบบมันไม่หลอก ขึ้นเป็นขึ้นลงเป็นลงระบบท่านอื่นผมติดตามก็งั้นๆ

ขืนตามต่อมีหวังจบชีวิต สุดท้ายก็ออกมาบอกว่าจิตวิทยาสำคัญที่สุด คุณว่าไหมความเห็นส่วนตัวนะครับ น้ำมันก็ขึ้น SET ก็ขึ้น กำไรทั้งนั้นและอีกอย่างปู่ไม่มี่ส่วนได้เสีย

กับใครทั้งนั้น ตรงจุดนี้ผมนับถือน้ำใจปู่มากคนที่หาผลประโยชน์เข้าตัวเองมันอยู่ได้ไม่นานหรอกครับ เพราะระบบมันไปเอาของเค้ามาพอเกิดปัญหาก็แก็ไม่ได้จริงปะครับ :ph34r:

คุณ YAYA สงสัยเพิ่งจะตาสว่างยินดีด้วยกับการได้ออกจากอ่างติดดอยยังดีกว่าติดอ่างจริงปะครับถือตามระบบปู่มาไม่มีคำว่าอดตายอยู่แล้ว พวกเสียผลประโยชน์มันก็จ่องจะทำรายปู่

อยู่แล้วครับเพราะว่ามันเสียผลประโยชน์ไงละ มันก็พวกเดียวกันกับให้เข้าสัมนาแล้วก็หลอกขายระบบให้นั่นละครับการหาเงินจากคนรวยหาง่ายจะตายนะผมว่าใครหลงเชื่อเข้าทางมันหมด !53

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

รอทองย่อค่ะ จะได้ปิด S cut loss น้อยหน่อย

ว่าแต่ มันจะมารับมั้ยคะะะะะะ

ระบบเป็นแค่แนวทางอย่าไปเชื่ออะไรมากนะค่ะการที่จะเชื่อหรือไม่เชื่อมันอยู่ที่แต่ละบุคคลโตๆกันแล้วคงพิจราณาได้ด้วยตนเองค่ะ

หาอะไรที่มันสร้างสรรค์พูดกันดีกว่านะค่ะ ให้กำลังใจปู่ต่อไปท่านอายุเยอะแล้วถ้าเกิดปู่ไม่มาแล้วเราจะไปพึ่งใครละทีนี้ตายเลย -_-

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...