ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ระบบเป็นแค่แนวทางอย่าไปเชื่ออะไรมากนะค่ะการที่จะเชื่อหรือไม่เชื่อมันอยู่ที่แต่ละบุคคลโตๆกันแล้วคงพิจราณาได้ด้วยตนเองค่ะ

หาอะไรที่มันสร้างสรรค์พูดกันดีกว่านะค่ะ ให้กำลังใจปู่ต่อไปท่านอายุเยอะแล้วถ้าเกิดปู่ไม่มาแล้วเราจะไปพึ่งใครละทีนี้ตายเลย -_-

เด็กขายของเห็นด้วย กับ หนู๋หยก มากกกกกส์ เลยครับ นักลงทุนที่มีเงินมาซื้อ-ขาย ทองกันทุกคน ก็คงบรรลุนิติภาวะ

(อายุเกิน 21 ปี) กันหมดแล้ว คุณ Prinkgold ท่านอุตสาห์ตรากตรำทำกราฟตั้งแต่เช้าให้พวกเราพิจารณา และ วิเคราะห์ในข้อมูลต่างๆ ให้ เพื่อเป็น

แนวทางในการตัดสินใจเท่านั้น และ ถ้าไม่มีใครมาบอก มาเล่า มาเขียน มาวิเคราะห์ มาวิจัย มาให้เหตุ ให้ผล หรือ บอกเกี่ยวกับทิศทางต่างๆ

เด็กขายของคนหนึ่งล่ะที่จะต้องคิดไม่เอา เดินปัดไปปัดมา หรือ อาจจะตัดสินใจไม่ถูก ไม่ดี หรือขาดทุนมหาศาล อย่างน้อยนะครับ

เด็กขายของก็ได้เห็นกราฟความเคลื่อนไหวของทอง

ให้กำลังใจครับ คุณ Prinkgold สู้ สู้ นะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1374+ มีคนเข้าเพิ่มตามที่ปู่บอกไหมครับ !01

ถูกแก้ไข โดย longtime

ไม่เป็นไรนะ ยังไง มันก้อขึ้น สู้ ๆๆ ค่ะ ยึดมั่นตามระบบไป แค่อาจจะกำไรน้อยหน่อยแค่นั้นเอง :)

ขอบคุณมากครับที่เป็นกำลังใจให้ เชื่อมั่นในระบบปู่ครับ

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif.....ในโลกไซเบอร์ ใช้ตัวหนังสือ สื่อสารกัน .... การตีความ ก็คงจะต่างกัน โซดาเชื่อว่า ทุกๆท่านที่อยู่บนโลกไซเบอร์ในเวปนี้ คงไม่มีท่านใด ที่มีเจตนาไม่ดี ...สิ่งใดที่อ่านแล้วสะดุดใจ ไม่ถูกใจ ก็อยากให้มองข้ามไป อภัยซึ่งกันและกัน .... biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ขอบคุณคุณปุ๋ค่ะ หนูเป็นมือใหม่หัดซื้อขายทองคำแท่งมา 10 วันแล้ว (ใหม่จริงๆ) แรกๆอ่านกระทู้ก็ไม่เข้าใจเลยค่ะ แต่อ่านไปเรื่อยๆได้ประโยชน์มาก กระทู้ของคุณปู่เป็น guidline ที่ดีมากๆ ตอนนี้ทำกำไรได้มากขึ้นแล้วค่ะ ดีกว่าซื้อแบบมั่วๆไร้ทิศทางแบบวันแรกๆมากเลย

ลมหนาวมาแล้ว คุณปุ๋รักษาสุขภาพด้วยนะคะ :)

ลืมค่ะ จะบอกว่า แนวรับ แนวต้าน (เรียกถูกไม๊เอ่ย)ที่คุณปู่บอกไว้ แม่นจริงๆค่ะ ยกนิ้วให้เลย ^___^

ขอบคุณมากนะค่ะ เพิ่งเคยลงทุน set50 ไม้แรก ก็ได้กำไรเลยค่ะ... ไม่โลภ ไม่กลัว จะทำตามระบบค่ะ เรียนรู้การลงทุนอย่างมีสติ

!thk ขอให้ปู่อายุยืนนาน อยู่คู่ลูกหลานไทยโกลด์ไปเรื่อยๆนะคะ !10

เดี๋ยวมีดีดแน่ 1374+ แน่นอนมากเข้าเพิ่มตามที่แนะนำแล้วครับปู่ !gd

ดีดมาแล้วครับ 1391 คืนนี้มีเห็น 1400 แน่

ระบบปู่เยี่ยมจริง ๆ

โอ มาย ก๊อด

คุณปู่เป็นพ่อมดสำนักไหนคะเนี่ย บอกว่าย่อ 1975 มันมาแตะแล้วมันก็วิ่งหนีไปเลยคะ

ตั้งรับไว้ตามคุณปู่บอก ตอนแรกมองไว้เหมือนมันไม่ติดคะ แต่ได้มานิดหน่อย แล้วก็วิ่งเปรี้ยวปริ๊ดไปแล้ว

Go GO 1400

ขอบพระคุณคะ เมื่อวันก่อนทำบุญ เมื่อคืนก็ทำ เดียววันนี้ทำเพิ่มคะ บริจาคให้ผู้ประสบภัยน้ำท่วมกันคะ เพื่อนๆ

!_06 !v@

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...