ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

พอดีลงโปรแกรมได้แล้ว แต่หาทองไม่เจออ่ะ มันมีแต่ Gold / Rupiah อ่ะ ไม่มี US แง ๆ ๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1ทุกวันค่ะคุณปู่ ขอบคุณมากค่ะ หนูจะหาจังหวะซื้อเก็บวันนี้ค่ะ ไม่รู้จะย่อลงมาเท่าไหร่น้อ !thk !thk !thk

ขอบคุณครับปู่สภากาแฟยังพอมีที่ว่างให้ขึ้นรถไหมครับปู่ขอไปด้วยคนครับ !gd !01

มีปู่เป้นเพื่อร่วมทางให้สบายใจมากๆครับ!01 !01 !01 !01 !01

ขอคุณค่ะปู่วันนี้เซท50ย่อตัวลงจริงๆปู่รู้ได้งัยค่ะแม่นจริงๆจะรอ722-718ค่ะเผื่อจะลงมาถึง !thk

ถูกแก้ไข โดย นินา

วันนี้รอเก็บเพิ่มครับปู่ US แข็งค่าขึ้นมาจริงๆครับเป็นโอกาสทองของเราอีกละ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...