ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อยากเข้าสภากาแฟบ้างค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตกข่าวเหมือนกัน สภากาแฟเปนไงคะ อาจารย์ปู่มีอะไรใครๆก็อยากร่วมทั้งน้าน(จาก 100 เหลือแค่ 10) จะมีกะเค้าบ้างมั้ยเนี๊ย !38 !38 !38

!thk !thk ปู่คะ พร้อม +1 ปกติมาอ่านเสมอนะคะ แต่เห็นมีสภากาแฟ คืออะไรคะ อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันคะ

ขอบคุณค่ะปู่พริ้ง ตกข่าวเหมือนกันค่ะสภากาแฟคืออะไรคะ

รายชื่อสมาชิกสภากาแฟทั้งหมดสิบท่าน ตกหล่นไปสองท่าน ท่านที่ไม่มีชื่อกรุณาติดต่อกลับมายืนยันผ่าน E-mail ด้วยครับ

1.กิตติ นพรัตน์xx

2.วิชัย โพธิ์ปริสุxx

3.คุณจรัญ พิลึxx

4.วสุธิดา เรขตานัxx

5.เก๋ สุกัญญxx

6.อัครพล (อัฐ)

7.ปราโทย์ จินดxx

8.คุณ Kaisri

9.

10

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

รายชื่อสมาชิกสภากาแฟทั้งหมดสิบท่าน ตกหล่นไปสองท่าน ท่านที่ไม่มีชื่อกรุณาติดต่อกลับมายืนยันผ่าน E-mail ด้วยครับ

1.กิตติ นพรัตน์xx

2.วิชัย โพธิ์ปริสุxx

3.คุณจรัญ พิลึxx

4.วสุธิดา เรขตานัxx

5.เก๋ สุกัญญxx

6.อัครพล (อัฐ)

7.ปราโทย์ จินดxx

8.คุณ Kaisri

9.

10

ขอบคุณค่ะ คุณปู่ แหม ได้อยู่ลำดับ เลขสวยด้วยแฮะ คริ คริ

รอย่อตัวแล้วเก็บเพิ่มด้วยคนครับปู่ของเก่าก็ถือตามปู่ไปครับ !01 !57

ปู่จะทำอะไรน้อ แบบว่าอยากรู้อยากเห็น :P

สวัสดีเฮียพริ้งโกลด์ ขอบคุณครับ :lol: เอ..ผมตกข่าวสภากาแฟเหมือนกันนะเนี่ย..:lol:

ขอบคุณคุณ PG มาก ๆ ค่ะ สำหรับข้อมูลดี ๆ ที่เมตตาแบ่งปันให้ผู้น้อย

ขอคารวะ

ยังมีใครอยู่ไหมคะ 1400 มาแล้วค๊า แต่ตอนนี้มันย่อๆหน่อย

เมื่อเช้าเกือบขายแล้ว แต่คุณปู่บอกว่ารอขายแท่งแดง ก็รอต่อไปค๊า

ตั้งแต่ตามระบบ ก็ไม่ต้องเฝ้าจอมากเมื่อแต่ก่อน ไม่งั้น ใจสั่นๆ ตลอดเลยคะ อิอิ !v@ !v@

ยังมีใครอยู่ไหมคะ 1400 มาแล้วค๊า แต่ตอนนี้มันย่อๆหน่อย

เมื่อเช้าเกือบขายแล้ว แต่คุณปู่บอกว่ารอขายแท่งแดง ก็รอต่อไปค๊า

ตั้งแต่ตามระบบ ก็ไม่ต้องเฝ้าจอมากเมื่อแต่ก่อน ไม่งั้น ใจสั่นๆ ตลอดเลยคะ อิอิ !v@ !v@

อยู่ลุ้นเหมือนกันคะ ได้ยินเสียงระบบปู่ดัง เลยเดินมาดูเรื่อยๆ ตามระบบแล้วสบายใจคะ ต้อง !thk ปู่จริงๆ หวังว่าคืนนี้ยืนได้เหนือ 1400 นะคะ ลุ้นๆ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...