ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

น้ำมันระบบปิดเขียวแนะนำขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนครับ

วันนี้ปล่อยน้ำมันไปบางส่วน ตามคำแนะนำแล้วค่ะ

เก็บมาที่ 75 แต่จากกราฟ สงสัยว่าปิดเขียวดูยังไงคะ

ทุกทีเราจะเล่นเมื่อระบบแดงไม่ใช่หรือคะ

หรือปิดเขียวคือสัญญาณเตือน

เพิื่อดูความชัดเจน

และอาจจะกลับลำได้ทุกเมื่อคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

SET50 ระบบปิดเขียววิ่งอยู่บนเทรนขาขึ้นด้านบนเงินเย็นเข้าเพิ่มได้ครับราคาย่อตัวแล้วset50copy.jpg

set 50 มีใครเข้าของ tmb ไหมคะ หรือควรจะเข้าของที่ไหนดี

เห็นราคาทองวันนี้ตกใจค่ะ ไม่นึกว่าจะขึ้นเร็วมาก พึ่งจะขายทองแท่งไปเองเสียดายมากค่ะได้กำไร 200 บาท นึกว่าจะย่อให้เก็บซะก่อนแล้วค่อยขึ้นต่อ หนูเข้ามาอ่านของปู่ทุกวันนะค่ะ เห็นบอกว่าเขียวอยู่ให้ถือต่อตามระบบ แต่แฟนบอกให้ขายเพราะขึ้นมาสูงแล้ว

หนูอยากถามหน่อยค่ะ ถ้าทองแท่งย่อมาสัก 19500 เข้าเก็บได้ไหมค่ะจะได้ซื้อหมดเลยค่ะแล้วที่ปู่บอกว่าสิ้นปีเห็น 1500 ประมาณทองแท่งอยู่ที่ 20500 หรือเปล่าค่ะจะได้ถือยาวสิ้นปี

ปล.แฟนคลับขอคุณค่ะ

set 50 มีใครเข้าของ tmb ไหมคะ หรือควรจะเข้าของที่ไหนดี

เราเล่น set 50 แบบ TFEX อ่ะ เข้าไปแย้วววที่ 728 รอลุ้น :rolleyes:

เราเล่น set 50 แบบ TFEX อ่ะ เข้าไปแย้วววที่ 728 รอลุ้น :rolleyes:

อธิบายเยอะ ๆ หน่อยค่ะ ไม่เข้าใจ biggrin.gif

อธิบายเยอะ ๆ หน่อยค่ะ ไม่เข้าใจ biggrin.gif

คุณปุย..ที่คุณkathy บอกหมายถึงการเล่นset50 future ค่ะ เหมือนกะการเล่น GF แต่วางเงินสัญญาละ 50000 บาท ขึ้น-ลง จุดละพันบาท :wub:

ขอคุณครับปู่ตอนนี้ราคาทองคำวิ่งปู๊ดขึ้นไปแล้ว !01

ขอบคุณมากค่ะปู่พริ้งหนู๋ยังถือต่อตามระบบอยู่จ้า+2 !thk

ลุ้นต่อตามระบบครับสุดยอดจริงๆกำไรบาน !57 !01

เฮ้อ !!!! ลุ้นให้ผ่าน 1421 ไม่ผ่านสักที ลุ้นจนเหนื่อย 64caf316.gif64caf316.gif64caf316.gifนอนดีก่า

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...