ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ ถือต่อตามระบบค่ะปู่ :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะคุณ PG เก็บแท่งตอน 1315 ถือต่อไปค่ะ เยี่ยมจริงๆ !gd !gd !gd !thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะ วันนี้กะเข้า k gold เพิ่มค่ะ !thk !57 !gd !thk

ไม่รอย่อก่อนหรอครับ 1397 ก็น่าสนนะครับ

เป็นน้องใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

อยากถามท่านปู่ prinkgold ว่า จะซื้อทองคำแท่งเมื่อย่อตัวลงมาที่ 1398-1394 แบบนี้ถูกต้องใช่มั๊ยค่ะ

จะซื้อล็อตใหญ่ด้วยเงินทั้งหมดที่มี จะได้มั๊ยค่ะ

ก่อนหน้านี้ขายไปที่ราคา 19,060 รอเข้าซื้อเมื่อทองลง รอมาหลายวันแล้วทองไม่ลงเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ลงทุน GF, SET50 ตามระบบคุณ Prinkgold นี้ดีจังเลยค่ะ สบายใจไร้กังวล ได้กำไรเพียงพอ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...