ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รอเล่น GF จะทัยมั้ยเนี่ยขึ้นมาอีกแล้วจะถึง 1400 อีกรอบแล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สัญญาณเตือนของปู่เวอร์ชั่นนี้เทพจริงๆ (Super Signal v3d 2010 Update) รู้ก่อนใครอีกช่วยผมได้มากจริงๆเลยครับ

ไม่ว่าจะขึ้นหรือลงเพียงได้ยินเสียงเท่านั้นละรู้ทิศทางหมดเลย5++ ดีจริงๆใครไม่มีอยากลองไปโหลดได้ที่กระทู้หน้าที่1 เลยครับ

!gd !57 !01

ถูกแก้ไข โดย longtime

ขอบคุณค่ะปู่สภากาแฟรอบหน้าเปิดใหม่อย่าลืมบอกหนู๋ด้วยนะค่ะ !thk

ไม่รอย่อก่อนหรอครับ 1397 ก็น่าสนนะครับ

ขอบคุณค่ะ แต่ไม่ทันแย้วววววววว....เห็นวันนี้คุณพริ้งพูดเรื่องปรับฐาน ยังเสียวอยู่เลยค่ะเนี่ย....ใช้อารมณ์ในการเทรดนิแก้ไม่ตก...อิอิ :) :) :)

+1ค่ะคุณปู่ รอขึ้นรถค่ะ ขอบคุณนะคะคุณปู่ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...