ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้เล่น GF อยู่ครับ อยากลองมาเล่น GS บ้างครับกัวพลาดโอกาศ เพื่อนๆ คนใหนพอแนะนำผู้ให้บริการดี ๆ บ้างครับ ผมยังไม่เคยเล่นเลย

หรือมีเวปใหนในไทยที่ให้บริการตรงนี้บ้าง ขอบคุณมากครับ

GS เล่นกันแรง กว่า GF ครับ เป็นลมได้ครับ ถ้าไม่ Stop loss

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ

แต่ มี หลายท่าน เขา เทรด ทองแท่ง ออนไลน์ ครับ สำหรับเราๆท่านๆ ที่เงินเย็น ครับ

ขอบคุณค่ะ ยังซื้อทอง ไม่เป็นเลยค่ะ ขอศึกษาด้วยนะคะ

ตกรถ SET 50 ไม่ทราบว่า วันจันทร์ ทันขึ้นรถมั้ยคะ จารย์ปู่ :unsure:

รบกวนถามปู่พริ้งหรือเพื่อน ๆ ที่รู้วิธีลงระบบของคุณปู่พริ้งหน่อยคะ เมื่อก่อน load ระบบของปู่มามีเขียวแดง พอไปล้างเครื่องใหม่มา load ระบบใหม่ของปู่ที่ update ในหน้าแรก ทำไมกราฟไม่เหมือนของคุณปู่เลยคะ ไม่มีเขียวแดง และใน indicator มีแต่ heiken ashi ทำอะไรผิดหรือเปล่าคะ หรือต้องไปลงระบบตัวเก่าก่อนคะแล้วจะไปลงได้จากที่ไหนคะ เพราะลงจากหน้าแรกก็ได้แต่ indicator heiken ashi ช่วยหน่อยคะ ขอบคุณคะ

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ

ทิศทางทองคำสัปดาห์หน้าอยู่ในช่วง Side way ก่อนขึ้นต่อครับ หลังจากที่มีแรงซื้อเข้ามาอย่างต่อเนื่องจนทำให้ทองคำพุ่งขึ้นไปทดสอบ ที่ระดับ 1398$ โดยมีเป้าหมายที่ระดับ 1400+

ราคายังไปได้อีกครับสัญญาณทางเทคนิคยังไปขึ้นได้ต่ออีกนั่นหมายความว่าวันจันทร์นี้ทอง จะขึ้นต่อได้อีกก่อนจะแผ่วตัวลงช่วงปลายสัปดาห์ ซึ่งทิศทางทองคำช่วงนี้ยังอยู่ในกรอบขาขึ้น

ท่านที่เข้าถือตามระบบมาก็ถือต่อไปรอแดง แท่งแรกมาค่อยขายทำกำไร ที่ผ่านมาระบบก็ทำให้ท่านได้เห็นแล้วว่าเรานั้นต้องมีวินัยในตัวเองให้สูงเข้าไว้ บางทีทองคำทำเหมือนจะลงแต่

ก็ดีดตัวขึ้นมาปิดเขียวได้อีกจึงขอแนะนำนักลงทุนที่ถือตามระบบอยู่ให้หนักแน่เข้าไว้ ตราบใดที่ระบบยังไม่แดงอย่าเพิ่งขายครับให้ถือ ไว้ก่อนแล้วจะสบายเหมือนท่านที่ตามระบบอยู่ใน

ตอนนี้ เรื่องของการลงทุนนั้นมีความเสียงมากหากเราวิ่งตามใจตนเองอยู่มันอันตรายครับ เพราะการลงทุนต้องมีจุดหมายและหลักการลงทุนอยู่พอสมควร ส่วนทองคำแท่งก็ปิดเขียวตาม

ระบบถือไว้ใจเย็นๆครับอย่าใจร้อนขายออก การซื้อขายบ่อยๆมันไม่ค่อยจะดีแนะนำถือยาวตามระบบราย Weekly จะได้กำไรมากกว่าครับเขียวมาเราเข้าซื้อแดงมาเราก็ค่อยขายทำกำไร

มาดูทางด้านน้ำมันระบบปิดเขียวชนเส้นแนวต้านบนแลัวราคายังไปต่อได้อีกอต่อไปตามระบบ TFEX SET50 บ้านเราดีดแรงมากดีเกินคาดวันนจันทร์ราคาย่อตัวครับน่าจะลงมาแรงอยู่

เหมือนกันยังไงก็ถือตามระบบไว้ก่อนแดงมาก็ขายทำกำไรอีกแล้วรอขึ้นรถต่อ ขอให้โชคดีครับ

แนวต้าน 1398 1404 1407 1414

แนวรับ 1387 1383 1379 1374

ทองคำระยะยาวระบบเขียวถือตามระบบต่อไปนิ่งๆเข้าไว้

ทองคำแท่งระบบเขียวต่อเนื่องถือต่ตามระบบ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 11

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ วันจันทร์ลงย่อตัวรายวันแล้วหาจังหวะเข้าเก็บเพิ่มครับ

• ถูกใจ 5

เพื่อนร่วมทางสภากาแฟสมาชิกเต็มแล้วนะครับร้อยกว่าท่านเลือกเหลือเพียง 10 ท่านพอครับโอกาสหน้าเดี๋ยวจัดใหม่04a97f13.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ขอบคุณค่าปู่เมื่อวานไปเที่ยวกับหลานๆหรอค่ะนึกว่าจะไม่มาอัพกราฟให้ดูซะละ+2

เพื่อนร่วมทางน่าสนใจค่ะปู่ขอร่วมด้วยคนแรกเลยเดี๋ยวเต็ม!thk !10

สวัสดีครับปู่มาแต่เช้าเลยดูแลสุขภาพด้วยนะครับ สภากาแฟสนใจครับขอลงด้วยคนขอรายละเอียดด้วยนะครับปู่

เดี่ยวคุยกันใน mail ครับ !gd !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...