ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เห็นด้วยค่ะ อย่ามาเสียดสี บุคคลอื่น ในนี้เลยค่ะ เพราะคิดว่า ปู่ก้อคงไม่ชอบเหมือนกัน

เอาเป็นไว้ ใครเชื่อมั่นปู่ ก้อตามระบบต่อไปดีกว่าค่ะ

เพราะไม่มีใครบังคับ ผู้ลงทุนตัดสินใจเองทั้งนั้น ได้ก้อคือตัวคุณ เสียก้อตัวคุณอีกแหละ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาให้กำลังใจปู่ค่ะดูแลสุขภาพด้วยนะค้าา !10

ฟังหูไว้หูถือตามปู่ต่อไปรักปู่ที่สุดๆๆๆ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

คุณ @wut ปู่พิงค์ บอกไว้ค่ะ ลองพิจารณาดูค่ะ !031

พูดถึงเรารึเปล่า เราก็ตามระบบปู่นะ :wub: ไม่ทราบว่าตีความหมายของเราไปทางไหน คนเราเมื่อโอกาสยังมีให้ ก็แค่บอกต่อเท่านั้นเองค่ะ !10

พูดถึงเรารึเปล่า เราก็ตามระบบปู่นะ :wub: ไม่ทราบว่าตีความหมายของเราไปทางไหน คนเราเมื่อโอกาสยังมีให้ ก็แค่บอกต่อเท่านั้นเองค่ะ !10

ขอบคุณนะครับ...เฮ้อ...

ไม่เชื่อระบบของปู้ ก็เหมือนผมแหล่ะ....

ขายหมูไปซะแล้ว....

รอสัญญาณใหม่ดีกว่า...ยังไม่สายหรอก....

ปล.เค้าไม่หมายถึงคุณ K&B หรอกครับ...ทำใจให้สบายๆ...นับตังค์ตามระบบดีกว่า....

เพิ่งไป L มา ตัว G ที่ราคา 19550 ถือตามระบบเหมือปู่ครับ !uu !uu !uu

เห็นด้วยค่ะ อย่ามาเสียดสี บุคคลอื่น ในนี้เลยค่ะ เพราะคิดว่า ปู่ก้อคงไม่ชอบเหมือนกัน

เอาเป็นไว้ ใครเชื่อมั่นปู่ ก้อตามระบบต่อไปดีกว่าค่ะ

เพราะไม่มีใครบังคับ ผู้ลงทุนตัดสินใจเองทั้งนั้น ได้ก้อคือตัวคุณ เสียก้อตัวคุณอีกแหละ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ "ผู้ลงทุนตัดสินใจเองทั้งนั้น ได้ก้อคือตัวคุณ เสียก้อตัวคุณอีกแหละ"

ทุกท่านที่เสียสละเวลามาวิเคราะห์ให้ฟัง ถือว่ามีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่มากแล้ว ไม่ควรมีใครจะไปกล่าวเสียดสีกันบุคคลอื่น

โหวตให้เลยครับพูดถูกใจ

มาสาระภาพกับคุณปู่ค่ะ ราคาทองสวิงแรงขายหมูไปแล้ว..แงง แงง..

ชมรมคนขายหมูยกมือหน่อย :lol:

นั่งอ่านอยู่ตั้งนานนึกว่าเรื่องอะไร เรื่องขี้หมานี่เองทุกคนมีสิทธิ์ตัดสินใจเองครับชอบใครรักใครก็ตามระบบคนนั้นอย่าคิดมากครับเงินเราลงทุนไม่ได้ไปขอใครมาเงินตัวเองทั้งนั้น

ก็พิจารณาด้วยตนเองเอาก็แล้วกันปู่บอกเสมอไม่มีระบบไหนที่ 100% หรอกครับถ้าดีจริงก็คงรวยตามระบบกันไปหมดบ้านเมืองแล้วจริงปะครับโบรกเกอร์คงปิดตายไปนานแล้ว

!023 !034 !54

นั่งอ่านอยู่ตั้งนานนึกว่าเรื่องอะไร เรื่องขี้หมานี่เองทุกคนมีสิทธิ์ตัดสินใจเองครับชอบใครรักใครก็ตามระบบคนนั้นอย่าคิดมากครับเงินเราลงทุนไม่ได้ไปขอใครมาเงินตัวเองทั้งนั้น

ก็พิจารณาด้วยตนเองเอาก็แล้วกันปู่บอกเสมอไม่มีระบบไหนที่ 100% หรอกครับถ้าดีจริงก็คงรวยตามระบบกันไปหมดบ้านเมืองแล้วจริงปะครับโบรกเกอร์คงปิดตายไปนานแล้ว

!023 !034 !54

เข้ามายกมือขายหมูด้วย หมูอาจจะผอมไปหน่อยแต่ก็มีเนิ้อหนัง

รอจังหวะคุณปู่ให้ไว้ มาถีงก็จะได้สอยกันไปคะ

ปล ข้างบน คุยอะไรกันงงๆ เรื่องขี้หมาตรงไหนหว่า มีที่มาที่ไป ตรงเรื่องเสียเงินไปเรียนสัมมนานะเหรอ??

ระบบไม่มี100% คะ ต้องมีคืนกันบ้าง ได้บ้าง มันก็แล้วแต่มือเรากดคะ พอดีมีไกด์คุณปู่นำทางดี ก็ตามปู่ละคะ !v@

มาสาระภาพกับคุณปู่ค่ะ ราคาทองสวิงแรงขายหมูไปแล้ว..แงง แงง..

ชมรมคนขายหมูยกมือหน่อย :lol:

ยกมือมั่งครับ ปล่อยไปตอนเที่ยงหมดเล้าเลย ตอนราคาที่ 19,400/19,500

อดไม่ไหวครับ บังคับจิตใจอยู่หน้าร้านตั้งนาน เห็นคนเริ่มเข้ามาหนาแน่นมากกกกกส์ เลยหลงเดินตามเข้าไป เฉยเลย

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ชมรมคนขายหมูยกมือหน่อย

คุณ as_cr ครับอย่าเสียดายเลยครับ รอจังหวะย่อตัวแล้วเข้าซื้อใหม่ได้ โอกาสมีให้เราเสมอ

ทองยังจะไปอีกไกลครับ ขายหมูเป็นเรื่องปกติครับ ผมก็เคยเป็นมาแล้ว แต่หลังจากได้ตามระบบ

คุณปู่ PG แล้วมีความเชื่อมั่นมากขึ้นครับ.

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ "ผู้ลงทุนตัดสินใจเองทั้งนั้น ได้ก้อคือตัวคุณ เสียก้อตัวคุณอีกแหละ"

ทุกท่านที่เสียสละเวลามาวิเคราะห์ให้ฟัง ถือว่ามีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่มากแล้ว ไม่ควรมีใครจะไปกล่าวเสียดสีกันบุคคลอื่น

โหวตให้เลยครับพูดถูกใจ

ขอบคุณค่ะ เผอิญพูดไปตามเนื้อผ้าน่ะ :rolleyes:

อย่าหลุด 1380 นะ ขอร้อง เพิ่ง L เอง !10 !10

ไม่เป็นไรนะ ยังไง มันก้อขึ้น สู้ ๆๆ ค่ะ ยึดมั่นตามระบบไป แค่อาจจะกำไรน้อยหน่อยแค่นั้นเอง :)

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...