ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณจารย์ปู่ค่ะ

วันจันทร์ขอ set ย่อบ้างนะ จะได้เข้ากับเค้าบ้าง

ขอต่อคิวด้วยคนค่ะ หาค่าเทอมให้ลูก 555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.ปู่ขยันทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดพักผ่อน

ทองแท่งถือตามระบบปุ่

นิ่งๆตามที่ปู่สอน ไม่หวั่นไหวแดงแท่งแรกมาค่อยขายสบายใจดี

สนใจร่วมเดินทางไปยังเป้าหมายเดียวกับปู่ครับ ผมที่ส่ง mail หา ปู่ นะครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับคุณปู่ ถือต่อไปตามระบบ SET50 รอเข้าเพิ่มครับ ส่วนน้ำมันจะมีย่อหรือไม่ หรือว่าไปต่ออีกไกลครับ

GS สงสัยคงครบ 5 คนแล้วมั้งตื่นมาเกือบ 8 โมงช้าไปซะแร้วว.

ขอบคุณปู่พิงค์ มากค่ะตามระบบปู่ต่อค่ะ !thk :wub: รอปู่ทุกวันนะคะ อากาศเริ่มเย็นแล้วรักษาสุขภาพนะคะ

รบกวนถามเพื่อนๆค่ะ ลงกราฟใหม่ แต่ทำไมหน้าตาไม่เหมือนเดิม ขนาดแท่งเทียนจะเล็กๆ (post รูปกราฟไม่เป็นค่ะ) แก้ไข candle width แล้วก็ไม่ได้ผลค่ะ

ปู่ค่ะขอปูเป้ร่วมทางได้อีกสักคนไหมค่ะพรุ่งนี้จะเข้า M ให้ค่ะ !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...