ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

USD ระบบเขียวแต่กำลังส่งสัณญาณการกลับตัวลงเป็นข่าวดีครับใครที่เล่นค่าเงินที่ตรงกันข้ามกับ UDS เตรียมตัวปรับพอร์ตกันได้

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 12

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งนิ่งๆก่อน

• ถูกใจ 11

SET50 ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งรอไปก่อน2set50copy.jpg

• ถูกใจ 11

ขอบคุณครับปู่ สุดยอด ซื้อช้าดีกว่าติดดอย :D

ก็ยังเห็นด้วยกับปู่ครับ สำหรับน้ำมัน อาจต้องการ confirm อีกซักนิดให้ชัวร์ :lol:

ขอบคุณค่ะท่านอาจารย์พริ้งค่ะ วันนี้เขียวแท่งแรกมาเก็บแท่งได้ใช่ไหมคะ

อันนี้จะช่วยได้ค่ะ กดตรงแว่นขยายZoom in ค่ะขนาดของของกราฟจะใหญ่ขึ้นค่ะ ถ้ายังช่วยไม่ได้ก็ขอโทษอีกทีนะคะ แต่ตอนตัวเองทำแล้วหายอะค่ะ :unsure: :unsure: ถ้าช่วยไม่ได้ก็กรุณาอย่ามากดลบนะคะ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดี ไม่ได้อยากรบกวนใครแค่อยากจะช่วยค่ะ เพราะตอนตัวเองมีปัญาหาก็ Post แล้วรอคนช่วยตอบตั้งนาน พอเป็นอย่างนี้แล้วรู้สึกไม่ค่อยดีอะค่ะเพราะไม่ได้มีเจตนาไม่ดีกับใครจริงๆ แต่เหมือนสิ่งที่เรา Post มันไม่ดีมากๆเลยเหรอคะ แค่อยากรู้อะคะ ขอบคุณค่ะ :( :( :(

ขอบคุณครับทำใด้ไม่ใด้ไม่เป็นไรถือว่าแชร์ความรู้ให้กัน :D ทำแล้ว

มันเป็นตัวอ้วนๆแบบนี้ ถ้าแท่งพอดีก็ติดกันเป็นพืดๆ

post-1950-012947100 1290043966.gif

เพื่อนๆร่วมกระทู้

เกี่ยวกับปัญหาถาม-ตอบ

รบกวน นอกช่วงเวลาที่ อ.พริ้ง วิเคราะห์

เพราะมีคนคอยติดตามมากมาย

อาจทำให้เกิดความสับสนขึ้นได้

ขออภัยด้วยนะครับ

!01 !01 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...