ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

มาขอโหลดอินดี้ ดี ๆ ไปทดลองใช้ด้วยคนครับ ขอบคุณมากครับคุณ Prinkgold

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบพระคุณอาจารย์ปู่ค่ะที่เมตตานักลงทุนตัวเล็กๆตอนแรกหนูว่าเล่นตามระบบก็โอเคแล้วแต่นี่มีโอกาสพบอาจารย์ปู่เลยได้ระบบขั้นเทพอีกยิ่งสุดยอดเลยค่ะ

ขอให้อาจารย์ปู่มีสุขภาพแข็งแรงนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ :wub: !10 !30 !La !Announce

!30 !30 หนูก็ออกตามคุณปู่ค่ะ 1357 สบายใจ ขอบคุณคุณปู่มากค่ะ !thk !thk !thk

หวัดดีครับ

พอดีไม่เคยใช้ โปรแกรม mt4 แล้วผมได้โหลด ตัวใหม่ ของ อ พริ้ง มาลง แต่ งง หน่ะครับ ไม่ทราบว่าลงยังไง พอลงเสร็จ แล้วมันให้ใส่ รายละเอียด ผมก็ใส่ แต่กด next ไม่ได้ครับ แล้ว ไฟล์ที่แนบ มาต้องนำไปไว้ที่ โฟล์เดอร์ ไหน ในไดเร็คเทอรี่ รึป่าวครับ

รบกวน ผุ้รู้ หรือ ท่าน อ พริ้ง หน่อยได้มั้ยครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไป

ปล ผมลองเข้าไปดู วิธีลง จากใน ฟอร์รั่ม แล้ว แต่ดู ๆ แล้วไม่เหมือนกัน แล้วผมกด next ไม่ได้ อยาก ลง โปรแกรม ตัวใหม่นี้มาใช้มาก ๆ เลยครับ

ขอบคุณ ทุกท่านที่เสียเวลากับผม ครับ น้องใหม่ขอฝากตัว ด้วยครับ

+ 100 ให้ อ พริ้ง ด้วยครับ ติดตามเสมอ แต่เพิ่งจะแสดงตัวครับ

มารอปู่ครับ น้องทองจะไปต่อได้ไหมครับเนี่ย เมื่อวานเก็บเพิ่มอีก :rolleyes:

ทองคำระบบปิดเขียวแท่งที่สองอยู่หน้าซื้อครับ US ระบบแดงแล้วทองขึ้นต่อแน่แต่ก็อย่าประมาทนะครับ SL 1344+-

ทิศทางทองคำวันนี้ขึ้นต่อแน่ครับหลังจากที่เมื่อวานดีดตัวแรงขึ้นมาปิดที่ระดับ 1353.35 ได้แล้วมีแรงดีดตัวขึ้นต่อในช่วงเช้าของวันนี้โดยมีเป้าหมายใหม่ที่ระดับ 1371 ครับวันนี้ถ้า

เกิดหลุดขึ้นไปแล้วกลับเข้าไปยืนบนเทรนได้ทีนี้ไปต่อแน่ๆครับ วันนี้ก็วัดกันไปว่าจะขึ้นหรือลงต่อ แต่หันมามองดูทางด้านค่าเงิน US ก็แดงแท่งแรกแล้วน่าจะส่งผลดีต่อทองคำอยู่

บ้างไม่มากก็น้อยถ้าเกิด US อ่อนค่าลงอีกเตรียมตัวเฮกันได้เลยครับวันจันทร์ เมื่อวานทองคำแท่งใครที่เข้าซื้อไว้ตามคำแนะนำอย่าเพิ่งขายออกไปครับถือต่อไป และใครที่เล่นสั้น

ออกกันแถว 1357 เมื่อวานวันนี้ก็ขึ้นต่อแล้วเสี่ยงถือกันยาวต่อไปวันนี้ให้แนวต้านก้างขาวงคอที่ระดับ 1371+- ผ่านได้ไปต่อไม่ผ่านร่วงระวังกันด้วยนะครับเพราะยังอยู่ในช่วงของการ

Rebound อยู่ยังไงไม่แน่ใจเข้าน้อยๆก่อนครับอย่าเพิ่งใส่กันหนักรอดูรายสัปดาห์ให้เขียวก่อนค่อยเข้าเพิ่มกันอีกที

น้ำมันระบบปิดเขียวน่าเข้าเล่นครับแท่งนี้สัญญาขาขึ้นออกมาให้เห็นแล้ว SET50 ด้วยเช่นกันสัญญาณราย H4 ส่งต่อขึ้นมาอย่างต่อเนื่องด้วยเช่นกันยังไงลองพินาดูอีกทีนะครับวันนี้

ว่าเหมาะที่จะเข้าไหมแต่ระบบเขียวไปแล้วครับคาดว่าวันนี้ขึ้นต่อแน่นอน

วันนี้แนะนำอย่าเพิ่งเข้าเพิ่มนะครับนั่งรอดูสถานการณ์ไปก่อน US แข็งค่าขึ้นมาตอนนี้เพราะช่วงนี้เป็นราคา Rebound อยู่ต้องเข้าใจตรงจุดนี้ด้วยนะครับ

แนวต้าน 1364 1371 1376 1381

แนวรับ 1353 1374 1335 1330

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 16

USD ระบบแดงแล้ว

• ถูกใจ 1

น้ำมันระบบเขียวขึ้นรถได้ครับปลอดภัยแล้วเล่นสั้นๆก่อนวันนี้

• ถูกใจ 4

SET50 ระบบเขียวสัญญาณเข้าซื้อมาแล้วพินาดูดีๆนะครับเสี่ยงเข้าดูน้อยๆ ก่อนเป้าหมาย 706.60 715.90

• ถูกใจ 2

ขอหนูไปด้วยคนได้ไหมคะ !30 !30 !30

เมื่อวานประชุมทั้งวันอดขึ้นรถเลย ขึ้นวันนี้ทันไหมคะ !065

ถูกแก้ไข โดย เด็กดื้อ

ขอบคุณคุณพริ้งมากคะ วันนี้ขอขึ้นรถด้วยคนคะ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...