ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ช่วยกันลุ้นนะคะ พอไม่ซื้อก็ขึ้นเอาๆ ไม่มีของไว้ขาย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองร่วงใหญ่เลย บ่ายๆจะมีดีดกลับมาบ้างไหมคะ

กลางวันแบบนี้ น่าจะ sideway แถวๆ 1350-1355 ล่ะครับ...

ลุ้นขึ้นเหมือนกันใช่มั้ยค่ะ อิอิ

ลุ้นขึ้นเหมือนกันใช่มั้ยค่ะ อิอิ

L ไว้ครับ....ไม่ลุ้นให้ขึ้นได้ไง....5555+

ขอบคุณในความเมตตาของทุกท่านครับ ที่นี่ อบอุ่น ทุกกระทู้ สำหรับ มือใหม่ จริง ๆ ครับ

ผมติดตามกระทู้นี้มาตลอด และคอยแอบดูว่าที่วิเคราห์คล้ายๆกะปู่มั้ย อิอิ ดีครับ อยู่เล่นกันนานๆครับ

<br>L ไว้ครับ....ไม่ลุ้นให้ขึ้นได้ไง....5555+<br>
วันนี้ใจเย็นนะครับคาดว่าทองจะต้องดีขึ้นต่อหวังไว้เช่นนั้น วันศุกร์แล้วราคาอาจะขึ้นลงแรงยังไงก็ขอให้หนักแน่นเข้าไว้นะครับ  สภากาแฟเราตอนนี้คนเริ่มจะสมัครเข้ามากันแล้วยังไงท่านไหนสนใจก็รีบๆนะครับเดี่ยวจะเต็มซะก่อนเล่นตามระบบรายสัปดาห์ลุ้นยาวถึงสิ้นปีเลยครับ ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

คุณเอ๋ครับ อินดิ้ดาวโหลดได้ตามปกตินี่ครับลองดูใหม่นะครับwub.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...