ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รบกวนท่าน พิงค์ โกลด์ เบื้องต้นการดูกราฟ รุ่นที่มี v 4 d 2011

ลูกศรเขียวข้างล่างให้ซื้อ ส่วนลูกศรสีแดงข้างบนให้ขายไช่มั้ยครับ

ขอบคุณ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนท่าน พิงค์ โกลด์ เบื้องต้นการดูกราฟ รุ่นที่มี v 4 d 2011

ลูกศรเขียวข้างล่างให้ซื้อ ส่วนลูกศรสีแดงข้างบนให้ขายไช่มั้ยครับ

ขอบคุณ :rolleyes:

เข้าใจถูกแล้วครับ

สงครามยังไม่จบ 1396 แล้วดิ่งเหวรอดีดขึ้นต่ออยู่ครับ !_cd

อืม ใจเย็น ๆ นะค่ะ ค่อย ๆ อ่านค่อย ๆ ศึกษาไปค่ะ ตามระบบของปู่ ถ้ามีเขียวแท่งแรกมาก็ให้ซื้ออ่ะค่ะ

แต่ถ้าแดงแท่งแรกมาก็ให้ขาย แต่ส่วนมากจะเป็นระบบสั้นนะค่ะ ซึ่งใช้กับ Gold Sport แต่ถ้าเป็นทองแท่งจะใช้ระบบยาว ซึ่งตอนนี้ระบบเขียวอยู่ค่ะ

อืม กลัวน้อยใจไม่มีใครแนะนำ เลยมาตอบนะค่ะ เพราะโดยส่วนตัวก็ยังใหม่มาก ๆ ค่ะ แต่ยังไงทองแท่งถือยาว ๆ คงไม่ขาดทุน

ขอให้ได้กำไรเยอะ ๆ นะค่ะ ถูกผิดประการใด ขอโทษด้วยค่ะ

เงินเย็นซื้อเก็บไว้ได้เลยครับ อนาคตทองคำมีแต่ขึ้นครับ 1600 US ก้เอาไม่อยู่ละครับ

ทองคำระบบเขียวถือต่อครับ ไม่ต้องกังวลวันนี้ไฟที่บ้านดับช่างกำลังมาดูให้อยู่ต้องรอช่วงเที่ยงๆครับถึงจะเสร็จ

วันนี้พิมพ์จากมือถือส่งข่าวให้พวกเราดูก่อนครับแนวรับสำคัญวันนี้ 1386 หลุดลงไปที่เดิม 1382 ไม่หลุดขึ้นต่อครับ

ต้าน 1392 1397 1403

รับ 1386 1382 1378

• ถูกใจ 22

โอ แม้ไฟดับยังห่วงใย ขอบคุณครับ แต่รายวันมีโดจิมาอ่ะดิ เริ่มกังวล !_cd

ปู่มาแล้วครับ ให้ถือต่อตามเดิม ขอบคุณปู่มากครับ

น่ารักจังคุณพริ้ง ไฟดับแล้วยังอุตส่าห์มาโพสบอกให้อีก ขอบคุณคุณพริ้งมากคะ :lol:

ขอบคุณครับปู่ยังถือต่อครับ SPDR ซื้อทองเข้า 7.29 ตันจริงปะครับยังไงก็ขอถือลุ้นต่อ +1 :lol: :rolleyes:

ทองคำระบบเขียวถือต่อครับ ไม่ต้องกังวลวันนี้ไฟที่บ้านดับช่างกำลังมาดูให้อยู่ต้องรอช่วงเที่ยงๆครับถึงจะเสร็จ

วันนี้พิมพ์จากมือถือส่งข่าวให้พวกเราดูก่อนครับแนวรับสำคัญวันนี้ 1386 หลุดลงไปที่เดิม 1382 ไม่หลุดขึ้นต่อครับ

ต้าน 1392 1397 1403

รับ 1386 1382 1378

:wub:

ขอบคุณน้ำใจห่วงใยที่มอบให้ คุณพิงค์โกลด์ :) ถือรอสัญญานต่อไปนะเพื่อนๆร่วมทาง อิอิ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...