ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

+1ค่ะ คุณปู่ ขอบคุณคุณปู่มากนะคะที่ช่วยหนูไว้เมื่อคืน เกือบขายหมูไปแล้วคุณปู่เข้ามารอบดึกบอกว่าระบบเขียวแบบไม่เป็นทางการแล้ว

เลยเบรคทัน ขอบคุณมากๆเลยค่ะคุณปู่ ขอให้คุณปู่สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ !thk !thk !57 !10 !30

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขึ้นรถแล้วค่ะปู่ :rolleyes: :wub: +2

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

หมายความว่าราคาที่ประกาศเช้านี้จัดการเก็บได้เลยหรือครับ :mellow:

ผมยังไก่อ่อนมากครับ ยอมรับว่ากลัว :blush:

ไม่มีใครแนะนำเลยอ่ะ :( ก็เลยตัดสินใจไปเก็บมา 10 B. แบบไก่อ่อน :blush:

ไม่มีใครแนะนำเลยอ่ะ :( ก็เลยตัดสินใจไปเก็บมา 10 B. แบบไก่อ่อน :blush:

อืม ใจเย็น ๆ นะค่ะ ค่อย ๆ อ่านค่อย ๆ ศึกษาไปค่ะ ตามระบบของปู่ ถ้ามีเขียวแท่งแรกมาก็ให้ซื้ออ่ะค่ะ

แต่ถ้าแดงแท่งแรกมาก็ให้ขาย แต่ส่วนมากจะเป็นระบบสั้นนะค่ะ ซึ่งใช้กับ Gold Sport แต่ถ้าเป็นทองแท่งจะใช้ระบบยาว ซึ่งตอนนี้ระบบเขียวอยู่ค่ะ

อืม กลัวน้อยใจไม่มีใครแนะนำ เลยมาตอบนะค่ะ เพราะโดยส่วนตัวก็ยังใหม่มาก ๆ ค่ะ แต่ยังไงทองแท่งถือยาว ๆ คงไม่ขาดทุน

ขอให้ได้กำไรเยอะ ๆ นะค่ะ ถูกผิดประการใด ขอโทษด้วยค่ะ

ท่านแนะนำ ชี้ทาง การตัดสินใจ ต้องตัดสินใจเองค่ะ บางครั้งคิดจะแนะ ก็กลัวจะผิดทาง แต่ก็เข้าไปเหมือนกัน ระยะยาว ก็กำไรค่ะ ไม่ต้องกลัวนะคะ ปีหน้า คุณหันมามองตัวที่เก็บที่แพง ณ วันนี้ ว่าโคตรถูกเลย รวยไม่รู้เรื่อง ตอนนี้ทุกกูรู มองขึ้นกันหมด เพราะมันผ่านแนวต้านนั้นมาแล้ว ตอนนี้ติด แนวต้าน แถว ๆ 1393 เลยลงมาก่อน แนวรับเข้าเก็บ ถ้าไปต่อก็ 1376 น่าเข้าเก็บ เป้าหมายมองแถว ๆ high เดิมเก่า 1424 น่ะค่ะ

ขอบคุณ คุณยามว่าง และ คุณปุยเมฆมากนะครับ ค่อยใจชื้นขึ้น :D

ขอบคุณ คุณยามว่าง และ คุณปุยเมฆมากนะครับ ค่อยใจชื้นขึ้น :D

ยินดี รู้สึกดี ที่ได้ช่วยเหลือค่ะ เกิด ดอยหรือเนิน อยู่เฉย ๆ นะคะ แล้วจะดีเอง แปบเดียว ๆ จริง ๆ กับสิ่งที่ได้กลับมา

ระบบเขียวขอยาวๆๆๆ จัดไป ขอบคุณคุณpg.(ขออนุญาตใช้ตัวย่อ) :P :D :) !01 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...