ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับ :ph34r: :lol: วันนี้ยังคิดอยู่ว่าจะเข้าอีกดีหรือเปล่า เห็นคุณ(ปู่)พริ้ง บอกว่าแค่เริ่มต้น เป็นกำลังใจดีจังครับ + คะแนนเพิ่มครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:rolleyes: .....

สวัสดีครับปู่....ใจคอให้ซื้อตั้ง ๑ กิโล เลยเหรอ...

ตังค์นะมีไหม... :D

ดีใจจังครับที่ปู่กลับมาวิเคราะห์ SET50 กับน้ำมันอีกครั้งผมยังเชื่อมั่นในระบบของปู่ถือต่ออยู่ครับไม่ขาย+1 :rolleyes:

ดีใจจังครับที่ปู่กลับมาวิเคราะห์ SET50 กับน้ำมันอีกครั้งผมยังเชื่อมั่นในระบบของปู่ถือต่ออยู่ครับไม่ขาย+1 :rolleyes:

เห็นด้วยกับคุณหลินปิงครับ+2ให้ปู่ไปเลย ดูแลสุขภาพด้วยนะครับตอนเช้าตื่นไม่ไหวก็พักผ่อนให้มากๆนะครับ

ค่อยมาวิเคราะห์ให้ดูช่วงสายๆก่อนตลาดเปิดก็ได้ครับปู่ผมเป็นหว่ง !_087

K pinkgold ka

please tell the link for new indicator again. when i link on page503-504,it said that invalid, when open page 1 ,[K Loso said he can load]but Ican notsee any new indicator.

• ถูกใจ 1

+1ให้อ.ปู่คร้า อยากให้อ.ปู่วิเคราะห์เซ้ท 50 ดทุกวันด้วยคร้าอ.ปู่ขา

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อสถานะเฝ้าระวัง 1395$ รับไม่อยู่ไปรอเก็บของถูกแถว 1382$ ครับ

ทองคำเมื่อคืนย่อตัวรายวันลงค่อนข้างแรงโดยแนวรับที่ให้ไว้ 1410$ ผ่านลงมาจนเกือบถึง 1395$ ราคาย่อตัวลงแบบนี้เริ่มส่งสัญญาณไม่ค่อยจะดีสักเท่าไร

แต่ก็เป็นข่าวดีที่จะได้เข้าเก็บของถูกกันอีกครั้ง ทางด้านค่าเงิน US ก็ปิดเขียวขึ้นมาแล้วน่าจะส่งผลให้ทองคำลงต่อแต่น่าจะไม่มากราคาเข้าซื้อน่าจะอยู่แถว

1382$ น่าจะลงสุดแถวนี้แค่มุมมองส่วนตัวนะครับเรื่องจริงผมไม่อยากให้ลงมาถึง 1382$ เพราะติด L กันเยอะแต่ถ้าลงมาจริงก็จะต้องเข้าเก็บไว้เอาไว้หรือไม่

ก็ลงมาไม่ถึง 1395$ จึงเป็นแนวรับสำคัญเวลานี้ถ้าหลุดลงมาอีก 1382$ คงต้องรอทดสอบอีกครั้ง เรื่องของสัญญาณทางเทคนิคราย H4 ยังส่งสัญญาณลงต่อ

ตอนนี้ราคาหลุดเทรนบนลงมาแล้ว คงต้องรอทดสอบให้วิ่งอยู่ในเทรนล่างไปก่อนสักระยะ เห็นแล้วเหนื่อยใจครับไม่รู้จะพูดยังไงดีคลื่น 3 น่าจะสุดแล้วกำลัง

ย่อตัวลงมาทำเวฟ 4 อยู่ก็มีความเป็นไปได้สูงทีเดียวยังไงวันนี้ก็เล่นแบบระวังกันด้วยนะครับ ถึงแม้ระบบจะยังเขียวอยู่อะไรก็เกิดขึ้นได้แต่ระยะยาวระบบก็ยัง

เขียวอยู่ไว้รอเก็บของถูกเพิ่มครับ น้ำมันเมื่อวานก็ปรับตัวลดลงตามทิศทางทองคำแต่ระบบก็ยังเขียวอยู่ถือต่อไป SET50 ระบบปิดเขียวอยู่หน้าซื้อด้วยเช้นกัน

แนวต้าน 1404 1408 1414 1419

แนวรับ 1395 1390 1387 1382

H4 หลุดเทรนบนลงมาแล้วต้องลุ้นกันต่อไปว่าเทรนแนวรับล่างจะเอาอยู่ไหม

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 16

น้ำมันระบบเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อไว้ก่อนหรือจะขายทำกำไรออกไปบางส่วนก็ดีครับ

• ถูกใจ 7

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...