ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีเช้าวันใหม่กับราคาทองที่กำลังพุ่งขึ้นอยู่ตอนนี้ไป 1,384$ กว่าๆแล้ว วันนี้ทองคำแท่งใครที่ยังไม่มีของก็หาซื้อเก็บตุนเอาไว้กันได้เลยครับ

วันนี้ราคาทดสอบ 1,400$ น่าจะได้เห็นกันอีกครั้งผ่านได้ไปต่อยาวและอย่าลืมปรับพอร์ตให้เป็นเชิงรุกด้วยนะเดี๋ยวไม่ทันการตั้ง SL ตามหลังด้วยwub.gif

ขอบคุณค่ะ ..จัดเข้าซักครึ่งปอด !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะปู่หยกปรับแผนไปตั้งแต่คืนวันศุกร์ตามคำแนะนำแล้วค่ะ !thk

ขอบคุณครับปู่ไม่รู้วันนี้จะสับขาหลอกอีกหรือเปล่านะวันศุกร์ก็โดนไปรอบแล้ว ฝรั่งมันร้ายจริงๆ :wacko:

ปู่ครับ เห็นตอนนี้กูรูหลายท่านบอกว่าแนวโน้มจะขึ้น แล้วไม่ต้องกลัวฝรั่งปิดพอร์ทไปเที่ยวแล้วหรอครับ :wacko:

ปู่มั่นใจอย่างนี้ ผมก็รับคำสั่งยิงตรงไปที่ 19800 แท่งสัก 100 บาทเลยครับ หมดตัวไปเลย

เอาไปฝังดินไว้ให้เป็นมรดกโลกไปเลยครับผม

เห็นข่าวมีแต่ปรับขึ้นเงินเดือน ค่าครองชีพสูงไปตามๆกัน

เงินคงจะเฟ้อขึ้นอีกเยอะเลยครับ

วันนี้เค้าแท่งได้จะได้ซื้อเก็บค่ะ แล้วควรขายราคาเท่าไหร่ดีค่ะ เพราะราคาสูงมาก จะได้ซื้อหมดเลย

ทองผมบางก้อน+หลายๆเส้นไม่โดนเเดดมาเกือบ10ปีเเล้ว รอเกียร์5หมดน้ำยาก่อน งวดนี้ ที่4000 ปล่อยหมดน่าตัก :lol:

ขออภัยครับถ้าเชียร์ขึ้น เพราะไม่มีตังค์จะซื้อเเล้ว :lol:

วันนี้เราอาจได้เห็นทองขึ้น พร้อม usd index บวก(เพราะสถานการณ์ที่อื่นไม่ดี ได้โอกาสซื้อดอลล่าร์กลับเลย ปกติปลายปีต้องซื้อดอลล่าร์กลับอยู่แล้ว) ตอนนี้คงติดแนวต้านแถว 1385+- อยู่ ศุกร์ที่แล้วกองทุนก็ซัดซะเยอะเชียว รอลุ้นต่อไป

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...