ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

1385 จะมาปะนะคืนนี้ !54

ถูกแก้ไข โดย yaya

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่่วนตัวมองว่าลงต่อ ขอขยับเป้้าหมายออกไปอีก ที่1351 .. ถ้ามาใกล้เคียงก็ปล่อย เพราะ sมาจาก1382

ขอบคุณครับปู่เมื่อวานออกจุดเดิมที่ปู่บอกได้มาอีก 10 จุดสบายๆวันนี้ลุ้นต่อดูกราฟเก่าไปก่อน 1356 !54

วันนี้ได้แต่เก็บของถูกตามคุณ BBC อีละ !53

วันนี้เลขมันออกล่าง 1352 ให้เข้าเก็บก่อนที่จะเด้งขึ้นบน 1385 ต่อนะครับคุณ LOSO :rolleyes: :D

ถูกแก้ไข โดย BBC

วันนี้ย่อลงเท่าไรเก็บหมดครับระยะสั้นระบบส่งสัญญาณขาขึ้นมาแล้วเป้าหมาย 1380 1385 -1392 ก่อนสัปดาห์หน้าแล้วลงต่อซึ่งจะเป็นราคา Rebound นะส่วนระบบระยะยาวยังแดงอยุ่ราคายังลงไม่สุด

ส่วนวันนี้ 1352 ลงชนเส้นแนวรับที่สองไปแล้วกำลังดีดตัวขึ้นไปชนกรอบบนขวามือของกรอบสีเหลืองก่อนที่จะลงต่อรอบสุดท้ายก็ประมาณปลายเดือนนี้ ส่วนวันนี้ผมยังไม่ได้กลับจากเชียงไหม่ครับ

พรุ่งนี้สัญญาว่าจะมาอัพกราฟให้ได้ดูแน่ครับวันนี้ติดเอาไว้ก่อน GS ราคาแถวนี้เข้าได้ครับไว้ลุ้นวันจันทร์ 1385-1392 น่าจะได้เห็นก่อนหรือไม่ก็คืนนี้ แต่ 1379- 1380 น่าจะมาก่อนเป้าหมายแรกคืนนี้นะ

ยังไงคนที่เล่นระยะสั้นก็หาจังหวะเข้าเก็บได้เลยวันนี้เดี๋ยวพลาดตกรถ ส่วนใครที่รอของถูกลงกว่านี้ต้องรอไปก่อนเพราะทองยังลงไม่สุดครับตอนนี้เล่นราคาRebound ไปก่อนอาทิตย์หน้าเพราะยัง

ไม่ใช่ขาขึ้นนะครับ เทรนใหญ่ยังลงต่ออยู่ประมาณ 25-30 เหรียญ   รอราคา 1325 1315 ประมาณนี้ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 15

เข้าแล้ว ตามอาจารย์ปู่

เล่นระยะสั้นเท่านั้นนะ 1385 ดูเป้าหมายแรกก่อนแล้วปิดออกมาดูสถาณการณ์ว่าจะสามารถไปต่อ 1392 ได้ไหมราคาน่าจะอยู่แถวๆนั้นก่อนลงต่อ ผมขอตัวก่อนนะครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...