ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารย์จากใจจริง ขอให้นอนหลับฝันดีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.ปู่มากค่ะ เชียงใหม่อากาศเย็นสบายนะคะอปู่

รักษาสุขภาพด้วยค่ะอปู่

ขอบคุณครับปู่วันนี้ลุ้น1385ดันลงไป1352เข้าเก็บตามระเบียบลุ้นต่อ1385 แต่ขอ 1379ไว้ก่อนสักไม้คืนนี้ +1 !ee !uu

ถูกแก้ไข โดย yaya

ขอบคุณค๊๊า วันนี้ปล่อยหมดพอร์ตว่าง วันจันทร์ว่ากันใหม่่5555

ขอบคุณค๊๊า วันนี้ปล่อยหมดพอร์ตว่าง วันจันทร์ว่ากันใหม่่5555

ดีครับคุณโซดาวันนี้ดูท่าจะได้ไปเยอะนะ 1356 แนวรับปู่ก็ถึงแล้วเลยไปหน่อยตก 1353 อิๆผมสวนทันที 1353 ลุ้นต่อวันจันทร์

เสียดายจังเพิ่งเข้ามาซื้อตอนปู่เข้ามาบอกแถว1361ไปนิดหน่อยรอลุ้นวันจันทร์ด้วยคนจ้าอยากได้ราคา 1353 จังเลยเลขสวย

ขอบคุณมากค่ะปู่เข้ามาตรงจุดเกิดเหตุพอดี ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะเชียงใหม่อากาศหนาวมากเลยช่วงนี้หนู๋เป็นห่วงค่ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณครับปู่รอลุ้นด้วยคนพูดไปแล้วผมก็หากินกับแนวรับแนวต้านปู่ไปวันๆครับแม่นมากยิ่งมีกรอบกราฟราย4ชั่วโมงแสดงทิศทางทองที่กำลังวิ่งอยู่ด้วยยิ่งสบายไปใหญ่

ชนบนเป็นขาย-ชนล่างเป็นซื้อได้ตังค์เข้ากระเป๋าทุกวันเลยครับช่วงนี้ขอบคุณปู่มากๆครับที่สอนให้รู้จักคำว่าพอเพียงในตลาด GS ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกวันนะครับ !_087

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

guideline ของคุณปู่เยี่ยมที่สุดแล้วค่ะ กระชับ เข้าใจง่าย แม่นยำ ขอบพระคุณนะคะสำหรับความกรุณา เชียงใหม่อากาศเย็น รักษาสุขภาพนะคะ !30

ปู่เข้ามาแต่ละครั้งได้เสียวตลอดแถมยังได้ตังค์อีกด้วย 1379 มาไหม :lol:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...