ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!17 ปู่ครับset50ลงอย่างเดียวเลยวันนี้ดีที่ออกไปตามระบบปู่ก่อนรอดตัวไปครั้งนี้ขอบคุณมากครับปู่

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆวันนะครับ+3 ให้หมดใจเลยวันนี้ !gd !01

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!17 ปู่ครับset50ลงอย่างเดียวเลยวันนี้ดีที่ออกไปตามระบบปู่ก่อนรอดตัวไปครั้งนี้ขอบคุณมากครับปู่

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆวันนะครับ+3 ให้หมดใจเลยวันนี้ !gd !01

เพราะเราคู่กันผมออกไปตั้งแต่เช้าเช่นกันครับเห็นปู่บอกว่ามันจะลงไปปรับฐานใหญ่ที่ 650 เลยครับงานนนี้ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

@ loso ดวงไม่ถูกกับ s เลยค่ะ คนอื่น s ได้ jil เปิดทีไรเสียทุกที

ใช่ครับ S ทีไรลงเหวทุกที...

บ่ายนี้เงินบาทอ่อน...ช่วยให้ขา L ดีขึ้นเยอะเลย.....

เพราะเราคู่กันผมออกไปตั้งแต่เช้าเช่นกันครับเห็นปู่บอกว่ามันจะลงไปปรับฐานใหญ่ที่ 650 เลยครับงานนนี้ :rolleyes:

ถ้ามันลงไป 650 จริง งานนี้ เครียดครับบบบบบบบบบบบบบ :wacko: :wacko: :wacko:

เพราะยังติด L ไว้เลยอ่ะ ....... :(

ถูกแก้ไข โดย kathy

ใช่ครับ S ทีไรลงเหวทุกที...

บ่ายนี้เงินบาทอ่อน...ช่วยให้ขา L ดีขึ้นเยอะเลย.....

ได้บาทช่วยอ่ะ ถือต่อป่าว ได้หมื่นห้าแล้วอ่ะ ^^

ได้บาทช่วยอ่ะ ถือต่อป่าว ได้หมื่นห้าแล้วอ่ะ ^^

ยังถือต่อครับ..

คืนนี้มาลุ้นต่อว่าจะขึ้นหรือจะลง....

ไปเดินเล่นรอ แถวๆ 1358 ดีก่า คืนนี้ biggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...