ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อืมๆๆ...ดีนะที่วันศุกร์ยังขึ้นรถกะเค้าทัน...

จัดไปหนึ่งไม้...รอให้ rebound ตามคำแนะนำ....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

@k wut เข้าวันศุึกร์เหมือนกันเลย ออกเมื่อไหร่บอกด้วยนะคะ 555

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู .. ช่วงนี้สำหรับโซดาขอเข้าขาS อย่างเดียวเลยคะ รอจังหวะรีบาวน์ขึ้นไป ก็จะหาจุดเปิดS ลงมา เล่นขาLโดนกินทุกทีเลยคะ

ยังเข้ามาทักทายทุกวันให้กำลังใจปู่กันหน่อยนะจ๊ะ เห็นวันนี้เหล่าทับขาgsจะออก1385กันกันเป็นแถวจะมาไหมนี่ :lol:

คุณยายคะ ส่วนตัวนะคะ โซดามองแค่ 1379 น่าจะหรุแล้วนะคะ เด๋วลุ้นกันคะ สนุกดี

สวัสดีครับเพื่อนๆนักลงทุน วันนี้ไม่มีอะไรมากครับดูกราฟเก่าไปก่อนทองยังวิ่งอยู่ในกรอบสีชมพูล่างอยู่ยังไม่ไปไหนยังขึ้นต่อจากวันศุกร์ลุ้นเป้าหมาย 1385 ก่อนอันดับแรกถือว่าเป็นราคา Rebound ได้เท่าไรเอาเท่านั้น ใครที่เปิดตามคำแนะนำตั้งแต่วันศุกร์ลุ้นกันต่อไป

น้ำมันดีดขึ้นไปแล้วตามระบบต่อไปรอขายแถว $91 ส่วน SET50 นั่งนิ่งๆไปก่อนรอสัญญาณการเข้าซื้อมาค่อยเล่นนะครับ..ขอให้โชคดีครับ

@k wut เข้าวันศุึกร์เหมือนกันเลย ออกเมื่อไหร่บอกด้วยนะคะ 555

K.jil นั่นแหล่ะครับ จะออกเพื่อ take profit เมื่อไหร่บอกกันมั่งนะ...

นานๆ จะมีกำไรกับเขาซักทีนึง....555+

555 แหม คุณ wut เย้ยกันชัด ตามคุณ wut นั่นแหละออกเมื่อไหร่บอกด้วยอ่ะ เขียนตัวโตๆ เลย อิอิ พอร์ตยังขาดทุนอยู่เลย

กะรอ 1390 ค่อยออกอ่ะ

:lol: ดีครับเห็นด้วยปู่บอกว่าเต็มที่1385-1392ครับรอบนี้แล้วเปิด S รอ :rolleyes: ถูกแก้ไข โดย LOSO

@ loso ดวงไม่ถูกกับ s เลยค่ะ คนอื่น s ได้ jil เปิดทีไรเสียทุกที

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...