ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เดินไปเดินมาคิดได้ว่าไอ้ฝรั่งหัวแดงมันรู้มากยิ่งเราบอกว่าจะพากันออกแถว 1385 มันจะยิ่งเข้าทางมันหมดกลัวดิ่งเหวจริงๆเลยวันนี้ยิ่งคิดยิ่งเครียด !023

ใจเย็นๆนะค่ะคุณยาย่าหยกยังเชื่อว่าจะต้องขึ้นก่อนแน่นอนค่ะ :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

SET50 ระบบแดงแท่งที่สองอยู่หน้าขายแล้วแนะนำนั่งนิ่งๆ รอสัญญาณรอบต่อไประดับ 683 ยังต้องจับตามองอยู่

กราบขอบคุณคะ มาไม่ทันปู่เลยนะวันนี้เช้ามาก ๆ ติดตามต่อปายค่ะ....

ราคาเริ่มขยับขึ้นมาหน่อยแล้ว :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ลุ้นกันต่อไป 1385 :D

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

สรุปแล้วพวกเรายังถือต่อกันนะครับ...

กลัวแต่ว่าขา GF จะทำอะไรไม่ได้ตอนที่ตลาดคึกคักช่วงคืนนี้...

จะได้แต่นั่งมอง พอเช้าทีไร ไม่ทันการณ์ทุกที....

<_< <_< <_<

jil ปล่อยแล้วนะคะ ตะี้ี้กี้เอง แต่เพราะว่า เที่ยวก่อนขาดทุนเยอะ เลยเอากำไรขึ้นมาก่อน ใจจิงอยากถือต่อ

เซ็งเลย ทองขึ้นบาทแข็ง ถ้าปล่อยตอนเช้าราคาดีกว่านี้อีก หายไปตั้ง 3500 !034 !034 !034

ปล่อยแล้วเหมือนกันที่ 1381

ขอบคุณอาจารย์ Prink อย่างจริงใจไม่อย่างนั้นคงปล่อยไปแล้วที่ 1376

ตัดขาดทุนไปได้แล้ว มีกำไรนิดหน่อย

แต่ทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

ขอบคุณอ.พริ้ง อีกสิบครั้ง !21 !21 !21

เซ็งเลย ทองขึ้นบาทแข็ง ถ้าปล่อยตอนเช้าราคาดีกว่านี้อีก หายไปตั้ง 3500 !034 !034 !034

เหมือนกันเลยค่ะ

รอราคาขึ้น แต่บาทดันแข็ง หายไปบาทละร้อยเฉยเลย

ก็เป็นอย่างนี้แหละค่ะ มีขึ้นมีลง เล่นขำๆ อย่าเครียดกันนะคะ :lol: :lol: :lol:

ขออนุญาตปู่ลงวิธีตีเส้นไลน์ครับ

ไล่ตามรูปนะครับ

1. เลือก equidistant channel

2. กดคลิ๊กซ้ายค้างไว้เพื่อลากจุดเริ่มต้น

3. ลากไปจนจุดสุดท้ายที่ต้องการ

4. เมื่อลากเสร็จ ให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่เส้นอีกครั้ง จำทำให้เห็นจุดสามจุดบนเส้นที่เราลาก จุดนี้จะสามารถทำให้เราปรับระยะและความยาวของเส้นได้

5. ลากเส้นขนานออกไปตามที่ต้องการ

6. ถ้าต้องการเปลี่ยนสี หรือขนาดของเส้นให้คลิ๊กขวาที่เส้น

7. เลือก channel property

ขอบพระคุณมากครับ แต่ดูแล้วยัง งงๆ สงกะสัยอ่องออ มีน้อย อิอิ :)

jil ปล่อยแล้วนะคะ ตะี้ี้กี้เอง แต่เพราะว่า เที่ยวก่อนขาดทุนเยอะ เลยเอากำไรขึ้นมาก่อน ใจจิงอยากถือต่อ

Wow !

I still L ....

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...