ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ เมื่อคืนราคาลงมาแถวๆ 19,612 บาท แต่ไม่ได้ซื้อ รอเก็บที่ 19,500 ค่ะปู่ เพราะติดดอย 198xx กับ 197xx อยู่หลายก้อน รอราคามาเฉลี่ยกัน แต่ตอนนี้เริ่มหวั่นๆว่ามันจะลงยาวถึงสิ้นเดือนกพ.เหมือนหนังสือพิมพ์ต่างชาติวิเคราะห์ไว้ (หลังตรุษจีน) !034

รอคำชี้แนะและกราฟจากคุณปู่ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ เมื่อคืนราคาลงมาแถวๆ 19,612 บาท แต่ไม่ได้ซื้อ รอเก็บที่ 19,500 ค่ะปู่ เพราะติดดอย 198xx กับ 197xx อยู่หลายก้อน รอราคามาเฉลี่ยกัน แต่ตอนนี้เริ่มหวั่นๆว่ามันจะลงยาวถึงสิ้นเดือนกพ.เหมือนหนังสือพิมพ์ต่างชาติวิเคราะห์ไว้ (หลังตรุษจีน) !034 รอคำชี้แนะและกราฟจากคุณปู่ค่ะ

198xx , 197xx ไม่ดอยหรอกค่ะ เดี๋ยวก็ขึ้นใจเย็นๆ

ของ lookchin เองยังมี 199xx ตี้งหลายไม้

มีของดีกว่าไม่มีนะ ไม่อย่างนั้นตอนจรวดมาจะได้แต่มองตาปริบๆ :D :D

!gd 1355 เข้าไปแล้วครับปู่สะบายใจรอลงต่ำกว่านั้นเข้าเก็บตามคำแนะนำครับปู่ !01

ผมเพิ่งเป็นนักลงทุนหนะครับตอนนี้เล่น GF กับ MTS ซึ่งซื้อขายได้แต่ในตอนกลางวันเท่านั้นน

แต่เหงเพื่อนๆสามารถซื้อขายในตอนกลางคืนแบบนี้ต้องเล่นทองคำแบบไหนหรือครับ

และช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าลงทุนกับสถาบันไหนดีครับ

ผมเพิ่งเป็นนักลงทุนหนะครับตอนนี้เล่น GF กับ MTS ซึ่งซื้อขายได้แต่ในตอนกลางวันเท่านั้นน

แต่เหงเพื่อนๆสามารถซื้อขายในตอนกลางคืนแบบนี้ต้องเล่นทองคำแบบไหนหรือครับ

และช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าลงทุนกับสถาบันไหนดีครับ

เข้าไปในบ้านผมสิครับมีรายละเอียดอยู่ลองศึกษาดูนะครับเป็นโบรกเกอร์ที่แฟนคลับ....เล่นกันอยู่ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ยังไม่ได้ขายรอระบบปู่เขียวก่อนถือเอาไว้ไม่เสียหายอะไร แบบนี้มันต้องทุบๆๆๆๆๆ+1 !gd

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

198xx , 197xx ไม่ดอยหรอกค่ะ เดี๋ยวก็ขึ้นใจเย็นๆ

ของ lookchin เองยังมี 199xx ตี้งหลายไม้

มีของดีกว่าไม่มีนะ ไม่อย่างนั้นตอนจรวดมาจะได้แต่มองตาปริบๆ :D :D

ขอบคุณคุณลูกชิ้นค่ะ !thk มีงบเหลืออีก 2 ไม้ กะว่าอาทิตย์หน้าจะซื้อให้หมดละ แล้วออกมานั่งดูก่อน ตอนนี้เล่นยากจริงๆ ขนาดแบ่งพอร์ตแบบอ.ซีแนะนำ แต่พอมันดิ่งมากๆใจมันแป้ว !17 บริหารพอร์ตไม่ถูกซะงั้น วันนี้ไปวัดดีกว่าเรียกสติและสมาธิกลับมานิ๊ดนึง เพิ่งรู้ว่าการเล่นทองนี่เป็นการฝึกสติเหมือนกันนะคะ พอสติกระเจิดกระเจิงการจัดสินใจผิดเพี้ยนไปหมด เดี๋ยวเอาบุญมากฝากนะคะ เตรียมรับน๊า !bye

สวัสดึค่ะคุณปู่ รอดูกราฟค่ะ ขอบคุณคุณปู่มากนะคะ

ตามระบบต่อไปรอของถูกแม่นมากครับปู่ !57

!thk รอกราฟปู่ค่ะ ได้ค่าขนมแล้ว !57 :wub:

ยินดีด้วยจ้าระบบระยะยาวของปู่พริ้งเริ่มจะเข้าที่แล้วช่วงนี้ลุ้นเขียวแท่งแรกให้มากันต่อไป :lol:

รอกราฟวิเคราะห์ปู่จ้าได้ค่าขนมเช่นกันจ้าตามระบบต่อไป :wub:

ถูกแก้ไข โดย นินา

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...