ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับปู่ผมขอรอสะสมดอยอีกหน่อยยังไม่เต็มปอดดีเท่าไร B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันระบบปิดเขียวสัปดาห์หน้าหาจังหวะเข้าเก็บตามระบบ

ขอบคุณครับถือต่อไป :lol:

ขอบคุณค่ะปู่อากาศเย็นลงอีกแล้วรักษาสุขภาพด้วยค่ะ :wub:

ใครที่เล่นSET50 ถือตามระบบมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ววันนี้แนะนำปิดสถานะออกไปก่อนครับสถานการณ์ไม่ค่อยจะดี

หลังการทดสอบระบบแล้วผลออกมาแดงครับวันนี้ถ้าราคายืนเหนือ 715 ไม่ได้ลงแน่ๆครับcool.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขาย (วันสัปดาห์นี้ลุ้นดีดทดสอบ 1368-1373-1377 เหรียญก่อนลงต่อ)

ทองคำยังอยู่ในช่วงขาลงและวิ่งอยู่ในกรอบสีชมพู วันนี้ตีกรอบให้แคบลงนิดนึงแต่ก็ยังอยู่ในกรอบขาลงอยู่ มุมมองทางด้านเทคนิควันนี้ส่งสัญญาณ

การดีดตัวเพื่อที่จะขึ้นมาทดสอบแนวต้านย่อยที่ระดับ 1368 -1373 อยู่ในช่วงสั้นๆ ถ้าดูในกราฟเราจะเห็นได้ว่าสัญญาณ CCI กลัวหัวขึ้นมาเล็กน้อย

แต่ทางด้าน MACD ยังวิ่งอยู่ในแดนลบอยู่และสามารถลงต่อได้อีก วันนี้ใครที่เล่น S แนะนำรอเปิดแถว 1373 ถ้าราคายืนเหนือระดับ 1373 ไม่ได้หรือ

ลอลุ้นต่อที่ระดับ 1373-1377 ดูก่อนว่ายืนอยู่ไหมค่อยเข้าทำและไม่ควรที่จะถือ S ข้ามสัปดาห์เพราะผมมองว่าอาทิตย์นี้เป็นการเข้าเก็บซะมากกว่าที่

จะเปิด S ด้วยซ้ำ ท่านที่ไม่มีของผมก็แนะนำเริ่มทยอยเก็บได้แล้ว ปลายเดือนไม่แน่สัญญาณการเข้าซื้ออาจจะมาเร็วๆนี้ก็เป็นไปได้สูงยังไงก็รอดูช่วง

ปลายสัปดาห์ดูก่อนเพราะต้นสัปดาห์ยังไม่แนะนอนรอความชัดเจนก่อนค่อยเข้าทำ ส่วนท่านที่เปิด L ตั้งแต่เมื่อวันศุกร์แถว 1354 ก็ถือลุ้นเอาไว้ก่อน

อย่าเพิ่งเข้าเพิ่มถ้าราคาไม่หลุด 1354 ลงไป แต่ถ้าหลุดลงไปให้รอเข้าเก็บแถว 1340-1335 น่าจะมาให้ได้เข้าเก็บกันรอก่อนให้ใจเย็นๆเอาไว้ครับ

ส่วนน้ำมันระบบปิดเขียวลุ้นกันต่อไปลุ้น 91 เหรียญ SET50 ระบบปิดเขียวระวังกันด้วยผ่านแท่งของวันนี้ไปได้มีโอกาสทดสอบ 730 สูงขอให้โชคดี

แนวต้าน 1364 1368 1373 1377

แนวรับ 1361 1357 1353 1348

กราบขอบคุณอ.ค่ะ ติดตามต่อปายค่ะ....

มี 3 ค่ะคือ แม่ทองสุก (mts) ออสสิริส(Ausiris) และ Globex ส่วนรายละเอียดแต่ละี่ที่ ถ้ามีเวลาจะมาบอกให้ภายหลังนะค่ะ หรือจะหาจากgoogle เองก็ได้ค่ะ

น่าจะมีอีกที่หนึ่งนะครับ ที่ จีแคป - เวบนี้

หน้าหลัก

http://www.bangkokgoldtrade.com/home/index.php

หน้าราคาย้อนหลัง

http://www.bangkokgoldtrade.com/goldprice/index.php#gold-price-old

ใครที่เล่นSET50 ถือตามระบบมาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ววันนี้แนะนำปิดสถานะออกไปก่อนครับสถานการณ์ไม่ค่อยจะดี

หลังการทดสอบระบบแล้วผลออกมาแดงครับวันนี้ถ้าราคายืนเหนือ 1315 ไม่ได้ลงแน่ๆครับcool.gif

ลุ้นอยู่ครับปู่ไม่ขึ้นวันนี้คงต้องปิดตามคำแนะนำครับ !gd

ขา s วันนี้ขอลุ้นต่อค่ะโอกาสลงอีกคงใกล้มาแล้วจ้า...น้องทองจงลง จงลงเพี้ยง !57 !21 !21 !21

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...