ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ติดดอย GFG 2011 ราคา 20150 เดือนนี้จะได้ออกมั้ยครับ คุณปู่

มาถึงตอนนี้มัน 50/50 ครับ ถ้าสัญญาซื้อขายหมดเดือนกุมภาพันธ์แนะนำถือไว้ก่อนครับ ถ้าขายตอนนี้น่าจะขาดทุนหลายตังค์อยู่ ผมยังมองว่าทองคำน่าจะลงต่อไปอีกไม่มาก

และสัญญาณซื้อน่าจะมาเร็วๆนี้แน่ครับ 1330-1320 ยังเป็นจุดที่ผมให้ความสนใจอยู่ ถ้าเงินเย็นพอไหวอยู่ก็ถือเอาไว้ก่อนก่อนครับรอซ้อนซื้อเพิ่มขึ้นมาน่าดีกว่าครับrolleyes.gif

• ถูกใจ 10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk ขอบคุณค่ะปู่ :wub:

ถูกแก้ไข โดย นินา

ขา GS เช้าวันนี้ให้เข้าเปิดL แถว 1363 ระยะสั้นรอออกเป้าหมาย $1368 -1373 -1377 ครับrolleyes.gif

ขอบคุณครับ +1 ครับ B)

ถูกแก้ไข โดย news

ขอบคุณค่ะรอเข้าครั้งเดียวตามระบบจ้าปู่ :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...