ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ใช่แล้วคะ ถ้าผ่านได้แล้วต้องยืนได้ด้วยนะคะ มะวานโซดาก็ติดS มาจากวันศุกร์ แต่ตอนดึกเห็นว่าพี่เบิ้มเค้าหยุด เลยออก ได้จิ๊ดนึงคะ.... ก่อนเข้าดูเทรนด์ ท่านทองชมพูก็จะมาบอกกล่าวทุกเช้าคะ จังหวะที่เข้าโซดาจะดูกราฟ ชั่วโมง แล้วหาจุดเข้าคะ ดูสี่ชั่วโมง ดูวัน ดูสัปดาห์คะ แต่โซดาเล่นสั้นๆก็เน้นแค่ ชม สี่ชม วัน เท่านั้นเองคะ

ที่คุณsodaเขียนน่าสนใจในจุดที่เข้า เพราะคิดเสมอจุดไหนน้า คุณsodaช่วยอธิบายวิธีดูให้ด้วยค่ะ :huh:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ข้าซื้อเอาไว้ครับระบบเขียวแล้วแบบไม่เป็นทางการ ยินดีด้วยสำหรับท่านที่ถึงเป้าหมายwub.gif

• ถูกใจ 1

ข้าซื้อเอาไว้ครับระบบเขียวแล้วแบบไม่เป็นทางการ ยินดีด้วยสำหรับท่านที่ถึงเป้าหมายwub.gif

ปู่ค่ะในช่วงที่กราฟยังวิ่งอยู่ในกรอบสีชมพูซึ่งถือว่าเป็นขาลง ในขณะที่เทรดหลักของท่านอื่นยังเป็นขาขึ้นอยู่

การตีเทรดของปู่แตกต่างจากของคนอื่นหรือค่ะ งงค่ะ :wacko:

ขอบคุณปู่พริ้งมากคะ ยามดึกก้อมาส่งสัญญาณ แสดงว่ากลับเป็นขาขึ้นแล้วใช่มั๊ยคะ :lol:

ปู่ค่ะในช่วงที่กราฟยังวิ่งอยู่ในกรอบสีชมพูซึ่งถือว่าเป็นขาลง ในขณะที่เทรดหลักของท่านอื่นยังเป็นขาขึ้นอยู่

การตีเทรดของปู่แตกต่างจากของคนอื่นหรือค่ะ งงค่ะ :wacko:

การตีเส้นเทรนของผมเน้นเข้าออกในรอบวันครับ ผมจะเจาะจงเฉพาะจุดที่ทองกำลังวิ่งอยู่จริงๆครับ จะไม่ตีกว้างจนเกินไปจะล็อคกรอบการวิ่งของทองเอาไว้ครับ ถ้าหลุดฝั่งไหนเล่นฝั่งนั้นทันทีwub.gif

ท่านไหนที่ยังไม่มีของลุ้นให้ปิดเหนือ 1366 ให้ได้ระบบจะเขียวทันทีครับเพื่อลุ้นต่อในวันพรุ่งนี้ ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับ..ขอให้โชคดีรวยๆกันทุกๆคน

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

รอลุ้นให้ผ่าน 1366 คะ ขอให้พรุ่งนี้ระบบเป็นสีเขียว พักผ่อนเยอะๆนะคะปู่ :wub:

การตีเส้นเทนของผมเน้นเข้าออกในรอบวันครับ ผมจะเจาะจงเฉพาะจุดที่ทองงกำลังวิ่งอยู่จริงๆครับ จะไม่ตีกว้างจนเกินไปจะล็อคกรอบการวิ่งของทองเอาไว้ครับ ถ้าหลุดฝั่งไหนเล่นฝั่งนั้นทันทีwub.gif

ท่านไหนที่ยังไม่มีของลุ้นให้ปิดเหนือ 1366 ให้ได้ระบบจะเขียวทันทีครับเพื่อลุ้นต่อในวันพรุ่งนี้ ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับ..ขอให้โชคดีรวยๆกันทุกๆคน

ขอบคุณค่ะที่ให้ความกระจ่าง ขอถามเพิ่มอีกนิดคาดว่าปู่คงจะตอบในบทวิเคราะห์ในเช้าพรุ่งนี้ให้

"ระบบเขียวที่ปู่พูดถึงคืนนี้หมายถึงระยะยาว(รายเดือน)หรือเปล่าค่ะ" รออ่านของปู่พรุ่งนี้ค่ะ

ราตรีสวัสดีค่ะ -_-

ทองคำระบบเข้าออกเร็วเขียวแล้ว ส่วนระยะยาวยังแดง

น้ำมันระบบเขียว

set50 ระบบแดง

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 5

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...