ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รบกวนท่าน พีจี ช่วยอธิบายกราฟ v2 ตรง daily privots ใช้อย่างไร

ดูอย่างไร !_09ขอบคุณคร้าบ

ถูกแก้ไข โดย bmw2770

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เล่น GF นี่ลำแบกจิง ๆขึ้นมานอกเวลาก็ซื้อขายบ่ได้ อยากขายจิงๆ อิอิ แต่เล่น GS ไม่มีเวลาเฝ้าต้องทำงาน เล่นต่อไป รอสัญญาณ set 50 future ดีก่า

ถูกแก้ไข โดย bighead

อรุณสวัสดิ์คะ กราบขอบคุณคะ่ ติดตามต่อปายค่ะ

เมื่อวานหลังจากขาย

ไปแอบเปิด S

ตื่นเช้ามาเพิ่งเห็นโพสต์ของปู่มาเตือนให้แอล

ตัดใจกดขาดทุน เสียดายเหมือนกัน

แต่เดินตามปู่ดีกว่า

โชคดีจัง ตอนนี้ 1375 แล้ว :rolleyes: :rolleyes:

ตัวเองเทรดอยู่กับโกลเบล็กซ์เพราะไม่อยากเอาเงินไปวางประกันน่ะค่ะ แค่ส่งเสตทเมนท์เหมือนเวลาจะทำบัตรเครดิตนะคะ แล้วประมาณ 1เดือนระหว่างรอให้ธนาคารตัดบัญชีอัตโนมัติถ้าซื้อก็โอนผ่านธนาคารไปก่อน ซื้อกลางวันโอน T+1 ซื้อกลางคืนโอนT+2 แต่เวลาเทรดค่อนข้างจำกัดนะคะ ช่วงเช้าประมาณ 9.40-12.00 บ่าย ประมาณ 13.30-16.00 กลางคืนประมาณ 19.00-22.00 ที่ต้องประมาณเพราะเค้าต้องรอราคาส่งมาก่อนค่ะ ขั้นตํ่า 5 บาทถ้าเป็น 96.5% ถ้าเป็น99.99%ขั้นตํ่า 1 kg.=65.6บาท ฝากไว้ได้แต่ไม่มีดอกเบี้ย รับทองได้ที่ออลซีซันเพลสเท่านั้น ซื้อ 50 บาทขึ้นไป ส่งฟรีในเขต ซื้อน้อยกว่านั้นคิดค่าส่ง 200 หรือ 250 เนี่ยแหละ ส่วนต่างถ้าเป็น 96.5%อยู่ที่ 60-80บาท ถ้าเป็น 99.99%อยู่ที่50-80 ค่ะ

ขอบคุณรับ

แต่ไม่ทราบว่ามีเพื่อนคนไหนเล่นกับ YLG บ้างหรือป่าว

หากมีรบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ

รบกวนอีกนิดนะครับ

ไม่ทราบว่าบทวิเคราะห์ที่แม่นยำราวรู้ลวงหน้านี่สามารถนำไปใช้กับระบบGF ได้หรือป่าวนะครับ

พอดีผมเล่นGF อยู่ครับ

ผมเข้ายากมากวันนี้หลุดหลายรอบแล้ว ทองคำระบบเข้าออกเร็วเขียวแท่งแรกแล้ว ระยะยาวแดง วันนี้ขอพูดน้อยหน่อยดูต้าน 1375 ก่อนเช้าวันนี้หลุดขึ้นไปค่อยลุ้นที่ระดับ 1377-1382 ไม่ผ่านเปิด S แนวรับแนวต้านดูในกราฟได้เลยครับ ผมกลัวหลุดอีกพิมพ์หลายรอบแล้วหลุดข้อความหายหมดเลย

set แดง

Oil เขียว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 15

ขอบคุณค่ะปู่ไม่เป็นไรค่ะดูกราฟก็พอเดาแนวทางออกแล้วค่ะวันนี้ขอลุ้นต่อด้วยคน 1382 :wub:

!thk ขอบคุณค่ะ

แม้จะต่อหลุด ต่อยาก ข้อความหาย แต่ก็ยังพยายามพิมพ์ซ้ำส่งมาให้หลาน ๆ ได้ดูกัน

.. อาจารย์ปู่พริ้ง น่ารักที่สุดเลยค่า :)

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...