ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เข้าไปแล้วคะตามระบบ รอเป้าหมายปู่คะ ระบบปู่สุดยอดเลยคะได้กำไรกันทั่วหน้า !thk !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรำเจงๆ มะคืนนึกว่าจะลงยาว เหอๆ ปิดไปตอนท่านทองชมพูออกมาแระคะ ... แต่เปิดLต่อเลยสองไม้ ขอบคุณท่านทองชมพูคะ

ปู่ว่ามีโอกาสไป 1393 แนวต้านแนวนอนมั้ยครับ :lol:

เวลานี้มองแค่ 1382-1388 ก่อนครับน่าเป็นจุดชนแนวต้านบนของวันนี้

*มุมมองวันนี้ให้เราดู 1377 1382 ไม่ผ่านแนะนำเปิด S สวนลงไปwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ที่คุณsodaเขียนน่าสนใจในจุดที่เข้า เพราะคิดเสมอจุดไหนน้า คุณsodaช่วยอธิบายวิธีดูให้ด้วยค่ะ :huh:

แท้จริงแล้วโซดาไม่มีหลักการไรมากหรอกคะ แค่ดูเทรนด์ แล้วก็หาจุดpivot ดู support และ resistance เปิดตลาดมา ดูว่าเดินมาเหนือ หรือ ใต้ pivot โซดาก็จะเลือกเล่นว่าเล่นทางไหน ก่อนเข้าซื้อก็จะดูกราฟชั่วโมงดูแท่งเทียน (หมายถึงเทรดGSนะคะ) ส่วนรายละเอียดเด๋วโซดาจะอธิบายทาง pm ให้คะ วันนี้ไม่สะดวกคะ งานเยอะอีกแล้ว ขอย้ำโซดาไม่ใช่คนรู้เยอะหรอกนะคะ แค่อ่านๆศึกษามาเหมือนพวกท่านแระคะ จริงๆอยากให้อ่านท่านเหล่ากูรูมากกว่าคะ

วันนี้เปิด L 1369 ลุ้นออก 1377 1382 wub.gif

วันนี้มันต้องบวกให้หมดใจครับปู่ลุ้นด้วยคน 1382 !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...